habarini za majukumu wanajamvi
jamani nahitaji ushirikiano wenu pamoja na ushauri wenu kama kuna mtu anafahamu eneo ambalo linafaa kufungulia stationary kwa maeneo ya dar please naombeni mnishirikishe nategemea kuwa mjasiriamali jamani
na nahitaji mawazo yenu maana najua jamiiforum ni jungu kuu natanguliza na shukrani zangu kwa wote wenye mawazo ya kujenga
jamani nahitaji ushirikiano wenu pamoja na ushauri wenu kama kuna mtu anafahamu eneo ambalo linafaa kufungulia stationary kwa maeneo ya dar please naombeni mnishirikishe nategemea kuwa mjasiriamali jamani
na nahitaji mawazo yenu maana najua jamiiforum ni jungu kuu natanguliza na shukrani zangu kwa wote wenye mawazo ya kujenga