Natafuta dish la DSTV

Natafuta dish la DSTV

MstahikiMeya

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Posts
1,633
Reaction score
561
Wakuu husikeni na kichwa cha habari hapo juu.

Nina King'amuzi cha DSTV Ila sina dish, Hivyo nahitaji dish kwa mwenye nalo. Ningependa kujua na gharama zake.

Kwa mwenye nalo tuwasiliane PM

Asanteni.
 
MstahikiMeya

mie nnalo taja bei hapa tuone kama waweza hamia pm
 
Last edited by a moderator:
mi ninalo la gtv unaweza tumia kwa king'amuzi cha aina yoyote lipo kinondoni shamba ntakuuzia 50,000 kama uko tayari nicheki nikuunganishe na dogo akuchukue 0657 14 5555
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom