Natafuta dawa ya kufukuza nyoka ( Snake Repellent)

Natafuta dawa ya kufukuza nyoka ( Snake Repellent)

Bob laidoo

Member
Joined
Aug 19, 2019
Posts
49
Reaction score
18
Habari ndugu wadau,

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza: Natafuta dawa ya kufukuza na kuzuia nyoka kuja kambini kambi ambayo iko porini kwa ajili ya shughuli za uchimbaji madini

Japo kambi ndio iko kwenye mazingira yao ila kuna haja ya kuhakikisha kusiwe na muingiliano kati ya Binadam na viumbe hao hatari kwa afya zetu.

Hivyo basi napenda kutumia fursa hii kutafuta kinga (repellent) kwa ajili ya kuzuia ugeni wa viumbe hao katika mazingira ya kambi

Kwa mwenye kuwa na mchango chanya juu ya suala hili karibu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mm pia nasumbuliwa sana na wadudu kama hasa n'nge na tandu hasa masika.
 
Snake A Way - Dr. T's Snake-A-Way snake repellent is the only EPA-approved, university-tested and patented snake repellent on the market today. Snake-A-Way is a dry granular mixture which is easy to apply by lightly

sprinkling around homes, cabins, trailers, camp sites, and garages.

_____
decomm!
 
Pia kuna majani fulani (nayafahamu kwa kuyaona tu, ila sijui jina lake), yanapandwa kama mapambo kwenye uzio wa nyumba, hayarefuki sana (huwa kiasi kama cha majani ya uwanja wa mpira, ni malaini na si ya kijani kiviile.

Majani haya huwadhuru nyoka pindi wakitambaa juu yake. Ni kinga nzuri sana ila huku nilipo sijayaona, yanapatikana sehemu za nyuzi joto 25-33 sentigredi.

Ikitokea nimepata picha yake nitaweka hapa.

decomm!
 
Snake A Way - Dr. T's Snake-A-Way snake repellent is the only EPA-approved, university-tested and patented snake repellent on the market today. Snake-A-Way is a dry granular mixture which is easy to apply by lightly

sprinkling around homes, cabins, trailers, camp sites, and garages.

_____
decomm!
Thank you for opening my eyes I used to buy this product frequently in a hope that it is working but it never did and I still had rattlesnake problems.Aint buying this product anymore
 
Oil chafu changanya na mafuta taa... Pia chumvi Inasaidia
Habari ndugu wadau,

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza: Natafuta dawa ya kufukuza na kuzuia nyoka kuja kambini kambi ambayo iko porini kwa ajili ya shughuli za uchimbaji madini

Japo kambi ndio iko kwenye mazingira yao ila kuna haja ya kuhakikisha kusiwe na muingiliano kati ya Binadam na viumbe hao hatari kwa afya zetu.

Hivyo basi napenda kutumia fursa hii kutafuta kinga (repellent) kwa ajili ya kuzuia ugeni wa viumbe hao katika mazingira ya kambi

Kwa mwenye kuwa na mchango chanya juu ya suala hili karibu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Jr[emoji769]
 
Nyoka dawa yake ni ndogo na sio nyoka hata mnyama mkali kuna dawa ukizungushia hawezi kufika mnyama yoyote au nyoka yoyote nakumbuka tuliwekaga kwenye mambo ya mbao huko kusini ila kwa nyoka pekee tafuta mafuta ya kondoo zungusha kambi akisogea tu utamuona mwenyewe anakufa hapo hapo sijui huwa kuna siri kwenye yale mafuta
 
Mkuu nendeni hospital mchomwe ant-venon kwa ajili ya nyoka wenye sumu msitumie sumu kuwaharibu mazingira


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom