MAGAMBA MATATU
JF-Expert Member
- Jul 2, 2011
- 646
- 1,234
jamani naomba msaada kwa anayefahanu namba za madalali Musoma mini au kama kuna Dalali hapa jamvini anitafute kupitia namba 0759501127 ili nimpe kazi ya kuuza Nyumba ya kisasa.
jamani naomba msaada kwa anayefahanu namba za madalali Musoma mini au kama kuna Dalali hapa jamvini anitafute kupitia namba 0759501127 ili nimpe kazi ya kuuza Nyumba ya kisasa.
Wewe kazania kusema nipo hapa wakati wenzako wamemtafuta kwa namba ya simu ya mkononi aliyoiweka kwenye bandiko lake!Nipo hapa