Natafuta Boyfriend.


Mirhea

Mirhea

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
813
Points
1,000
Mirhea

Mirhea

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
813 1,000
Awe anatokea Arusha. Umri kuanzia 27 to 30, awe handsome na of corse awe stable kipesa pia awe anajua mapenzi mambo ya kuchafuana ctaki mie.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Awe anatokea Arusha. Umri kuanzia 27 to 30, awe handsome na of corse awe stable kipesa pia awe anajua mapenzi mambo ya kuchafuana ctaki mie.
Wafuatao mmesikia? Toeni mapendekezo....
Arushaone Erickb52 PakaJimmy Mungi LiverpoolFC
 
Last edited by a moderator:
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,630
Points
2,000
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,630 2,000
Ukiacha hilo la kutafuta, ww una sifa zipi? Arusha kubwa, unapendelea awe wa pande zipi, jiji au halmashauri?
Nikutakie utafutaji mwema
 
H

Han'some

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
283
Points
0
H

Han'some

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
283 0
Njoja han'some nijitose japo hela sina....no money no honey!
 
Mirhea

Mirhea

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
813
Points
1,000
Mirhea

Mirhea

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
813 1,000
Ukiacha hilo la kutafuta, ww una sifa zipi? Arusha kubwa, unapendelea awe wa pande zipi, jiji au halmashauri?
Nikutakie utafutaji mwema
Mrembo na pia i blv ni independent to the fullest. Manispaa.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Kha ha ha ha ha haaaa! marejesho hebu mwambie huyu member atoe sifa yake kidogo kama angalau anafanania kidogo kwenye sifa kwa ninayemtaka!


Wafuatao mmesikia? Toeni mapendekezo....
Arushaone Erickb52 PakaJimmy Mungi LiverpoolFC
 
Last edited by a moderator:
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,714
Points
1,250
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,714 1,250
Anawatega tu huyo mbona ni mwanaume huyo?
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,034
Points
1,195
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,034 1,195
Mimi PESA iko, ila ninajihisi sio Handsome... Vigezo vingine nimezingatia... Niambie kabla pls.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Hebu angusha wasifu wako kidogo angalau!


Awe anatokea Arusha. Umri kuanzia 27 to 30, awe handsome na of corse awe stable kipesa pia awe anajua mapenzi mambo ya kuchafuana ctaki mie.
 
53930

53930

Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
65
Points
95
53930

53930

Member
Joined Jan 20, 2011
65 95
Kama ni penzi unataka sema. ila pesa sina kabisa afu niko bomba handsome. Full Mvuto. Tuwasiliane
 

Forum statistics

Threads 1,283,501
Members 493,720
Posts 30,791,973
Top