Pionaire
JF-Expert Member
- Oct 24, 2012
- 1,595
- 1,135
Habari wanaJF!!!
Nafafuta battery original/Genuine ya laptop(kama inayokuja na PC)...au isipopatikana hiyo sio mbaya ata Replacement yake(Grade ya kwanza) yenye uwezo wa kukaa na chaji Masaa matatu Hadi manne ya matumizi.
Laptop Brand&Model: HP ProBook 450-G1
Tafadhali, Itakuwa vyema Kwa mwenye kufahamu mahali napoweza pata hiyo battery anieleze na bei yake, asanteni.
Nafafuta battery original/Genuine ya laptop(kama inayokuja na PC)...au isipopatikana hiyo sio mbaya ata Replacement yake(Grade ya kwanza) yenye uwezo wa kukaa na chaji Masaa matatu Hadi manne ya matumizi.
Laptop Brand&Model: HP ProBook 450-G1
Battery Details/Sifa za betri husika.
TYPE: Lithium ion
MODEL: FP06
CAPACITY: 47 Wh.
OUTPUT-VOLTAGE: 10.8V
NUMBER OF CELLS: 6-Cells
MODEL: FP06
CAPACITY: 47 Wh.
OUTPUT-VOLTAGE: 10.8V
NUMBER OF CELLS: 6-Cells
Tafadhali, Itakuwa vyema Kwa mwenye kufahamu mahali napoweza pata hiyo battery anieleze na bei yake, asanteni.