Jagood
JF-Expert Member
- Aug 15, 2016
- 2,144
- 2,397
Habarini wana Jf
Nina shahada ya Uhasibu, natafuta Auditing Firm kwa Arusha ili niweze kujifunza Zaidi kuhusiana na auditing (Nafasi ya kujitolea kwa malipo kidogo).
Asanteni.
Mwenye uwezo wa kunisaidia kwa hili
PM zote nita jibu.
Kwa sasa ni napatikana Arusha
Nina shahada ya Uhasibu, natafuta Auditing Firm kwa Arusha ili niweze kujifunza Zaidi kuhusiana na auditing (Nafasi ya kujitolea kwa malipo kidogo).
Asanteni.
Mwenye uwezo wa kunisaidia kwa hili
PM zote nita jibu.
Kwa sasa ni napatikana Arusha