mtanzania10
JF-Expert Member
- Mar 23, 2014
- 271
- 81
Mwenye kujua app ya kubadili sauti wakati unapiga simu mfano kama no mwanaume uweze kibadilisha sauti isike kama ya kike au kama MTU amekariri sauti yako ashindwe kuitambua.
Mwenye kujua app ya kubadili sauti wakati unapiga simu mfano kama no mwanaume uweze kibadilisha sauti isike kama ya kike au kama MTU amekariri sauti yako ashindwe kuitambua.
Daah umewapa Idea Android developers maana it seems like a child's play ila people need it
Kazi kwenu sasa Dreson4 na wengineo
Nunua simu ya kichina ndio ina hiyo app.
Hii kitu mkuu inawezekana na kuna apps kibao tu android store tayari zina hii feature, tatizo la implementation ya hii kitu itahitaji server kubwa kuhandle data inayoflow kila wakati maana huwezi tengeneza app itakayobadilisha sauti kwenye simu moja kwa moja, hardware manufacturers hua wanazuia sababu ni illegal,
Hapa app ni lazima voice ipitie kwenye sip server, ibadilishwe afu itumwe, hiyo inafanya process iwe ndefu na gharama ndo maana developers wengi hawajaribu, wote waliotengeneza ni paid apps ambazo haziuzi vzr store kufidia gharama za kuhost.
Kumbe hii kitu ni kweli mana niliiskia kwa mdogo wangu akinambia eti unaweza ukabadili saut uongee kama mwanaume sjui nini hata sikumuelewa nikahisi atakua anaota ndoto za mchana jua kali kumbe kweli zinapatikana kwenye play store wakuu?
zinaitwaje?
anha kumbe asante kwa kunjuzaKwenye simu za kichina hasa Tecno ambazo sio smartphone zina feature izo.
Sio tecno p5 ile tecno ya efu 50 ndo inachenj sauti teheheheheheee
Kwenye simu za kichina hasa Tecno ambazo sio smartphone zina feature izo.
naomba nitajie model ya hizo tecno
naomba nitajie model ya hizo tecno
naomba nitajie model ya hizo tecno
Hii kitu mkuu inawezekana na kuna apps kibao tu android store tayari zina hii feature, tatizo la implementation ya hii kitu itahitaji server kubwa kuhandle data inayoflow kila wakati maana huwezi tengeneza app itakayobadilisha sauti kwenye simu moja kwa moja, hardware manufacturers hua wanazuia sababu ni illegal,
Hapa app ni lazima voice ipitie kwenye sip server, ibadilishwe afu itumwe, hiyo inafanya process iwe ndefu na gharama ndo maana developers wengi hawajaribu, wote waliotengeneza ni paid apps ambazo haziuzi vzr store kufidia gharama za kuhost.
Acha nijaribu,,maana na mm ni mhitaji wa hiki kituKila simu inaweza ingia google andika kitu "magic voice" ikija uiinstall