M n kjna mchapa kaz na pia n msanii wa mzk wa kizaz kipya napatika ktk mkoa mpya wa njombe natafta kaz ya kuendeza magar na namba yangu ya cm n.0655549389
mimi nina gari ndogo natakata dreva anayeweza kufanya kama taxi,ila iko arusha . Kwa kuwa maisha popote,mdogo wangu uni pm,tuweke mipango vema. Kama haupendelei arusha naweza kukupa gari kwa makubaliano kimaandishi ila gari ikawa katika kazi mikoa ya dar,arusha,au bukoba...tuwasilaiane mdogo wangu.
M natafta kaz ya kuendesha magar na pia kama yupo m2 ambae anaweza akausapot mzk wangu pia nae anichek kwenye namba hyo hapo juu
Kwa muziki ni ngumu sana kutoka, unless uwe na uwezo na ubunifu wa ziada zaidi ya ma underground tunaowasikia kila siku.
Ushauri wangu japo siwezi kukusaidia, nakushauri uingie kwanza kwenye udereva, kama akitokea mtu anaeweza kukupa ajira hiyo then unaweza ukajiingiza taratibu taratibu katika fani yako. Unless na me ni mtafuata ajira kama wewe nakutakia mafanikio katika hustle zako.
huu mwandiko wako mmh... hivi uliishia darasa la ngapi vile?
huu mwandiko wako mmh... hivi uliishia darasa la ngapi vile?