Natabiri haya kufikia mwaka 3000

Natabiri haya kufikia mwaka 3000

Hiyo miji unatoitaja tayari itakuwa kama tunavyoitaja ROME ya zamani au Mongo Kingdom wakati huo huenda Africa ikawa ndio super power kaburi lako litakuwa halijulikani tena lakini dunia itakuwa mahali pazuri zaidi
Nasema ‘na iwe hivyo kwa sisi wenye imani kali na kuithamini Africa’
Well said!
 
Ww free Ideas kama kipindi kile ulishindwa kutabili mikeka ya m bet utaweza kutabili mambo makubwa kiasi hicho?
Mungu hawez ruhusu hilo litokee...
Indeed
 
Mkuu umesahau NIBIRU eeh? ebu cheki hapa itavyofanya kwenye bahari uone kama huo mwaka 3000/ 2100 watu watagusa

 
3000?
Hivi mnafuatilia current technological na scientific breakthrough?
Wazee, 2100 yenyewe mbali...
Hamjui kuna mijitu inafanya mambo ya ajabu, now as we speak... Hamtakaa muamini.
GMO ni balaaa na tyr watu wameshaanza kuwa wadhaifu, mara oohoo vibamia ni balaaa
 
Wewe ni nabii Tito?Ila kiasi flani unaongea point.Hata miaka 2000 iliyopita ungeambiwa iko siku chuma au waya utapitisha sauti na picha usingekubali
 
3000?
Hivi mnafuatilia current technological na scientific breakthrough?
Wazee, 2100 yenyewe mbali...
Hamjui kuna mijitu inafanya mambo ya ajabu, now as we speak... Hamtakaa muamini.
tudokeze kidogo kuhusu hili mkuu
 
Mbona mwaka 3000 dunis itakua haina binadamu, vyanzo vya maji byote vitakua vimechafukwa na kemikali
 
Back
Top Bottom