Natabiri haya kufikia mwaka 3000

Natabiri haya kufikia mwaka 3000

Mbona mwaka 3000 mbali sana ukilinganisha na hizo changes. Any way kuna Uzi nauandaa. Una ideas kama yako
 
3000?
Hivi mnafuatilia current technological na scientific breakthrough?
Wazee, 2100 yenyewe mbali...
Hamjui kuna mijitu inafanya mambo ya ajabu, now as we speak... Hamtakaa muamini.
 
Jamaa katoka kule kuuliza kama yeye ni genius kaona haitoshi kaamua Kuja na mbwembwe nyingine

Huna lolote! Na ukiendelea hivi utakuja kuwa Sangoma au MpigaMadili.
 
Katika Ono la Nne uwezekano almost ni hamna. Hakuna sayari ya Mars wala sayari nyingine yoyote ile hizi ni Fiction za wanasayansi na michoro ya photoshop ili ajenda zao zinyoone. Angani vitu vilivyopo ni Nyota, Jua, Mwezi, vimondo, maji na gesi. N
 
Jamaa katoka kule kuuliza kama yeye ni genius kaona haitoshi kaamua Kuja na mbwembwe nyingine

Huna lolote! Na ukiendelea hivi utakuja kuwa Sangoma au MpigaMadili.
Kivipi mkuu
 
Katika Ono la Nne uwezekano almost ni hamna. Hakuna sayari ya Mars wala sayari nyingine yoyote ile hizi ni Fiction za wanasayansi na michoro ya photoshop ili ajenda zao zinyoone. Angani vitu vilivyopo ni Nyota, Jua, Mwezi, vimondo, maji na gesi. N
Mkuu jiongeze...!
Umeachwa mbali mno.
 
Back
Top Bottom