Nasumbuliwa na jasho la kwenye makwapa.

Nasumbuliwa na jasho la kwenye makwapa.

Ogea maji ya ukoko wa ugali yaliyolala

Usipuuze hii itakusaidia Hata kwa upande wa kunuka jasho na hiyo mijasho kuchuruzika

NB Chukua Yale maji yaliyotulia ukoko wa chini unauacha
 
Hiyo niliwahi kusikia ni dawa ya ugonjwa wa kunuka kikwapa au yale maji ya mashimo ya kwenye miti mikubwa[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hizi imani nyingine bhana..
Mambo yana shangaza sana, kuna dogo alikua anatatizo la kujikojolea kitandani akawa anapewa maji yalio oshea mchele yale ya kwanza. Inakua kama maziwa hivi. Dogo kapona kabisa
 
Back
Top Bottom