Msaada: Nasumbuliwa na tatizo la tumbo kujaa gesi

Msaada: Nasumbuliwa na tatizo la tumbo kujaa gesi

Bright255

New Member
Joined
Jun 19, 2023
Posts
1
Reaction score
0
"Habari viongozi, polen na majukumu, samahani naomba msaadq wadau mwenye kujua dawa......nasumbuliwa sana na tatizo la tumbo kujaa gas kwa muda sasa, dawa za hospitali zimeshindikana na nimepima vipimo vyote vya vidonda vya tumbo nimekuta sina.

Hali hii ya maumivu imenifanya nashindwa kufanya majukumu yangu ya kutafuta riziki, naomba kwa anayejua hili tatizo na tiba yake aniambie tafadhali, nasoma komenti [emoji120][emoji120][emoji120].

Sent from my SM-A047F using JamiiForums mobile app
 
Acha kula vyakula vya hovyo hovyo ambavyo maskini wengi wanaamini kula ni mafanikio.
 
"Habari viongozi, polen na majukumu, samahani naomba msaadq wadau mwenye kujua dawa......nasumbuliwa sana na tatizo la tumbo kujaa gas kwa muda sasa, dawa za hospitali zimeshindikana na nimepima vipimo vyote vya vidonda vya tumbo nimekuta sina.

Hali hii ya maumivu imenifanya nashindwa kufanya majukumu yangu ya kutafuta riziki, naomba kwa anayejua hili tatizo na tiba yake aniambie tafadhali, nasoma komenti [emoji120][emoji120][emoji120].

Sent from my SM-A047F using JamiiForums mobile app
1000066095.png

SULOMY HERBOGUARD POWDER
Tiba Asilia kwa Vidonda vya Tumbo, Kiungulia na Asidi
Imerutubishwa kwa viungo halisi vya asili vinavyoponya kutoka ndani!

Unasumbuliwa na:

Maumivu ya tumbo ya mara kwa mara?

Kiungulia au gesi inayokurudia?

Asidi inayopanda kooni?


Suluhisho Lipo!
Sulomy HerboGuard Powder – mchanganyiko wa mimea tiba kwa ajili ya kurejesha afya ya tumbo. Hupunguza maumivu, huponya vidonda, na hurudisha utulivu wa tumbo kwa njia ya asili.

Agiza Sasa!
Piga/SMS/WhatsApp: [0718958410/0626908654]
Tembelea: https://www.sulomyelmawiyahblog.online/?m=1

Imetengenezwa na Sulomy Health Care – Kituo cha Tiba Asilia na Lishe
 
Back
Top Bottom