wanajamvi kabla sijaanza mtihani wa form six niliwaaga na nashukuru kwa baraka zenu. Sasa ivi nasubiri matokeo tu niingie chuoni!!
wanajamvi kabla sijaanza mtihani wa form six niliwaaga na nashukuru kwa baraka zenu. Sasa ivi nasubiri matokeo tu niingie chuoni!!
wanajamvi kabla sijaanza mtihani wa form six niliwaaga na nashukuru kwa baraka zenu. Sasa ivi nasubiri matokeo tu niingie chuoni!!
hakuna wakati mgumu km wa kusubiri matokeo ya fm 6 ile hali fm4 upasua mbaya,nakutakia kila la heri!
We usome marian au feza uogope utafeli, labda uwe mwanaasha
wanajamvi kabla sijaanza mtihani wa form six niliwaaga na nashukuru kwa baraka zenu. Sasa ivi nasubiri matokeo tu niingie chuoni!!
kuna watoto walikuwa wanaulizia sana matokeo ya f4 kila siku. Yalipotoka cjaona hata mmoja anakuja kusema nimefaulu au nimefeli zaidi ya kuona watu wakiuliza kwa niaba ya wengine.