Nassari; Hakuna kuchangia maabara tena, Kama hela ya IPTL isiporudi.

Nassari; Hakuna kuchangia maabara tena, Kama hela ya IPTL isiporudi.

ngurati

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Posts
221
Reaction score
240
Mbunge wa Arumeru Mashariki CHADEMA ambaye pia ni mbunge mdogo kuliko wote Tanzania amewataka wananchi wake kusimama kuchangia fedha za maabara kwenye shule za sekondari Kama fedha za Umma zilizoibiwa kupitia Escrow account na sagga ya IPTL hazitarudi kwa Umma. Aliyasema Hayo Juzi jumapili kwenye Ibada ya kuwasimika wachungaji wawili wa KKKT Dayosisi ya Meru. Kauli yake iliungwa mkono na maaskofu waliokuwamo akiwamo Dr. Akyoo.
 
Ni sawa kabisa. Sio tu maabara pesa hiyo inanunua madawati na kujenga nyumba za walimu nchi nzima.
 
Yaani kwa kweli hawa jamaa Ni wauaji! Mahospitalini huduma mbovu dawa hakuna, shule za serikali nyingi wanafunzi wanakaa chini;madawati na vifaa vingine hamna! Waalimu wachangie elfu 10 kujenga maabara! Wananchi mkoa wa Mara nao wachingie elfu 20 kila mtu sass wanaishi maporini!! Ila serikali ya CCM mjigawie bilioni 300 naaaa.... Kweli hamna hata huruma na binadamu wenzenu!! Halafu wakipita mtaani "ccm hoye" pumbavu wakubwa...
 
Yaani serikali ya CCM Ni Chukua Chako mapema
 
naunga mkono. wananchi wasichangie kabisa. liinchi likubwa hivi haliwezi kuliwa na watu wachache tu kama akina chenge halafu wananchi waendelee kuteseka.
 
Tugome kulipa kodi pia. Hii PAYE mi inaniumiza kinyama na sielewi impact yake itaonekanaje ilhali mabilioni hayo na mengine yanachotwa kisela tu na serikali ya tumbili & manyani..
 
Mbunge Nasary ! Timiza ahadi zako kwa wana Meru wa jimbo lako;kwa kucheza na wafadhili kama siyo wahisani wa maendeleo.
 
Naunga mkono hoja.Hiyo pesa oliyochukuliwa irudoshwe ikafanye hizo kazi
 
Naunga mkono hoja.Hiyo pesa iliyochukuliwa irudishwe ikafanye hizo kazi
 
Juzi tu Pinda alichangisha mabumilioni ya kutengeneza Dawati Zijui hizo bado zipo au ndo zinaondoka naye!

Tanzania hiii .......! any way there we go.....2015
 
Back
Top Bottom