Akiri tu aliteleza
Wewe umechaguliwa kuwa mbunge wa Moshi ila makazi yako yapo California, USA
Hapo ni kuwadhulumu Wananchi haki zao
Hivi Mbunge Mkono yupo wapi
Sifahamu alipo Mkuu
Hata hujui Nassari alikuwa Mbunge wa wapi.Akiri tu aliteleza
Wewe umechaguliwa kuwa mbunge wa Moshi ila makazi yako yapo California, USA
Hapo ni kuwadhulumu Wananchi haki zao
Aliyekuwa mbunge wa Arumeru Mashariki Joshua Nassari ameibuka upya baada ya kukaa kimya kwa muda tangu avuliwe ubunge.
Ana usongo na Moshi, wanamoshi mnajivunga nini kuna mtu anawashwawashwa.Nani tena huyo? Huyu Nassari alikuwa wa Arumeru Mashariki na siyo Moshi.
Bahati haiji mara mbiliPoa sana mkuu.Hakuna kipindi upinzani umepitia kwenye machungu km kipindi hiki!
Kumbe Nassari alikuwa pia mbunge wa Moshi? Sijawahi sikia hilo jambo.Akiri tu aliteleza. Wewe umechaguliwa kuwa Mbunge wa Moshi ila makazi yako yapo California, USA.
Hapo ni kuwadhulumu wananchi haki zao.
Muulize speka ndie boss wakeHivi Mbunge Mkono yupo wapi
Muulize speka ndie boss wake