Nassari avunja ukimya

Nassari avunja ukimya

Hivi kumbe kuna kuvunja ungo, ukimya...kingine huvunjwa ni nini?
 
Kwa Tanzania kabila lisilopenda kudharauliwa na linajua kusimamia haki zao ni Wameru,nmekaa karibia miaka 9 meru Nina wajua in and out

Ni watu wanao hitaji viongozi wajasiri,ni watu wanaojua kusimamia kile wanachokiamini,Mbunge wao aliyevuliwa ubunge najua bado ni Mbunge wa meru ndani ya mioyo ya Wameru,msimbeze Nasssary anacho zungumza kitadhihirishwa mwakani maana ni mtu jasiri kuliko Mbunge wa sasa wa Meru na hata Mbunge mwenyewe anajua.

2020 itazungumza
 
Kwa Tanzania kabila lisilopenda kudharauliwa na linajua kusimamia haki zao ni Wameru,nmekaa karibia miaka 9 meru Nina wajua in and out

Ni watu wanao hitaji viongozi wajasiri,ni watu wanaojua kusimamia kile wanachokiamini,Mbunge wao aliyevuliwa ubunge najua bado ni Mbunge wa meru ndani ya mioyo ya Wameru,msimbeze Nasssary anacho zungumza kitadhihirishwa mwakani maana ni mtu jasiri kuliko Mbunge wa sasa wa Meru na hata Mbunge mwenyewe anajua.

2020 itazungumza

Huyo mtoto ni muhuni tu, alichukua hela ya ccm ndio maana akaja na sababu za kitoto.
 
Kati ya watu wa hovyo ambao hawana jema la kukumbukwa ni ndugia. Atakumbukwa kwa mambo ya hovyo.
 
Kwani ubunge wa Tz ndo kila kitu?
hapana sio kikakitu, lakini ni tofauti na ajira ya kawaida, ukiwa mbunge unakiwakilisha chama na wananchi wako, unapofanya uzembe unakigharimu chama kilichoweka imani kwako pamoja na wananchi wako
 
Dogo we tulia fanya yako tu kanuni zote unazijua lakini uliachia jimbo,endelea kula maisha na kazi yako hiyo mpya.
 
Sasa hivyo ni vigezo
Hapana saivi zamu ya kijana mwingine kupeperusha Bendera ya cdm,Bob NASA ushakula vya kutosha sasa jiajiri chalii. Umesoma nje,umepata mtoto marekani umejenga na unamihela bado tuu??? aaalaaah!!!
vya kumfanya hasigombee tena?
Mbona kuna watu walikuwa kwenye ubunge tangu enzi za Mwalimu mpaka sasa wanajitahidi kuendelea kubakia hapo kwenye hiyo nafasi?
Kusoma, kujenga au mtoto kuzaliwa nje haiwezi kumnyima mtu haki ya kugombea ubunge.
 
Back
Top Bottom