Nasrallah: Israel Wamevuka mstari mwekundu

Nasrallah: Israel Wamevuka mstari mwekundu

Kinachofuata Vijiko na sahani za kulia zitawalipukia nyie Mtafuteni tu huyo myahudi.
 
Kiongozi mkuu wa Hezbollah mh Nasrallah amesema Israel imevuka mstari mwekundu na wao wanahesabu hilo kama Tangazo la Vita kamili

BBC news

Nimeogopa sana [emoji209]
Nashindwa kuelewa hii vita vya aina gani upo vitani mnapigana na adui na adui akikupiga unalalamika huyu ni monevu ni katili ni muhalifu wa kivita , sijui amevuka mstari mwekundu
 
Siku Hezbollah akitangaza vita kamili na Israel ndio siku Dunia itashuhudia ukuu wa Marekani hapa duniani maana ni siku tutayoacha kuitaja Iran kama nchi
Kwahiyo tunakubaliana Israel bila bwana zake ni mwepesi mithili ya toilet paper?

Unasema ndio utakuwa mwisho wa Iran? Hujui geopolitics wewe unaonekana una ushabiki tu.

Marekani angekuwa na nguvu ya kuisambaratisha Iran basi angefanya hivyo miaka mingi sana kwasababu Iran ndio a real threat kwa maslahi ya Marekani na washirika wake wote.

Marekani anatumia gharama kubwa mno kijeshi ili tu kuidhibiti Iran kuliko gahrama anayotumia kwa mataifa mengine yote yaliyosalia.
 
Siku Hezbollah akitangaza vita kamili na Israel ndio siku Dunia itashuhudia ukuu wa Marekani hapa duniani maana ni siku tutayoacha kuitaja Iran kama nchi
Iran kumbe haina kitu na Baunsa wao Urusi wanajipigia tu kule yaani mtu anampa Adui yako silaha na anamfundisha kuzitumia unasema ooh yeye hahusiki..Putin kumbe dhaifu sana watu wameingia kukalia eneo la nchinyake zaidi ya mwezi wanapataje Vifaa kwanini hajawakatia njia za kuingia ili wapigwe njaaa awavurumushe kama kuku.???
 
Kila mara hawa Ayotollahs, wavaa vipedo misuli na makobazi wakipigwa tukio wanasema, '' Israeli wamevuka mstari mwekundu ". Hata alipouwawa kiongozi wa Hamas, Ismail Haniyeh, walisema hivyohivyo. Wagunduzi wa mifumo mingi ya mawasiliano, ikiwemo PAGER, niwa Wayahudi. Kiufupi hawa Ayotollahs wanacheza kwenye 18 za Wazayuni. Turudi nyuma twende mbele," Mozadi ni Kiboko "🤔
 
Siku Hezbollah akitangaza vita kamili na Israel ndio siku Dunia itashuhudia ukuu wa Marekani hapa duniani maana ni siku tutayoacha kuitaja Iran kama nchi
Unaropoka ukiwa wapi??
2006 mbona Hizbollah ilitangaza vita kamili Israel??
Mbona Israel ilipigwa kiasi USA akawaita mezani kumuokoa Israel?
Shida watoto wa juzi historia hamjui mnaropoka tu.
 
Mmh, sasa hao Querrila war watafanya nini sasa?

Iran wameshindwa sembuse ka kikundi tu?
Iran ameshindwa wapi??
Kwani Iran aliwahi kupigana na Israel?
Na ikitokea Israel hatosimama hata mwezi.
Unaizungumzia Iran iliyopigana vita ya miaka 8 pasi na kupumzika.
Je Israel ina hiyo historia??
 
Huo

Pamoja na huo mstari Israel ilishapigwa sana na kuchakazwa kwa Nyakati tofauti. Makabuila 10 ya Israel yalipigwa na kuchukuliwa utumwani na Washami (Wasyria) hadi leo hawajulikani walipo (The Lost tribes of Israel till today). Baadaye Ufalme wa yuda (ukiwa na makabila mawili ya Yuda na Benyamini) walichakazwa na Babeli na kukaa utumwani kwa mamia ya miaka. Mwaka 70 baada ya Kristo Jenerali Tito wa dola ya Rumi aliwapa kitu cha haja hadi wakapoteana kwa miaka karibia 2000 hadi hapo mwaka 1947 waliporudishwa hapo palestina kwa Maslahi ya Marekani na UK. Kabla ya kitu alichowafanyia Hilta wayahudi waliokuwa Ujerumani hamna rangi waliacha kuiona.

Kwa hiyo kwa vile hao watu kwa kitu haki ni msamiati mgeni; hawana cha tofauti na binadamu wengine duniani na hao wanaojitutumua hapo mashariki ya Kati ni kwa hisani ya Marekani kwa maslahi mapana ya mafuta na gesi katika eneo la Mashariki ya kati. Subiri mafuta na gesi ziishe Mashariki ya kati kama hilo Taifa litaendelea kuwepo maana muda huo USA na washirika wake hawatakuwa na maslahi na hilo Taifa wakati huo.
Mungu hajawahi kudanganya
Usimfanye kuwa muongo
 
Mungu hajawahi kudanganya
Usimfanye kuwa muongo
Mungu yupi? kwani hivo vichapo mimi nimetunga?? au husomi hiyo Biblia yako??
Tangu wamkatae Yesu hakuna kitu kinaitwa Taifa Teule la Israel pale Mashariki ya kati. Ni tamko la Yesu mwenyewe kwamba kwa kuwa wamemkataa basi ufalme umeenda kwa mataifa.

Pale Taifa bandia la Isreal ya leo pamejaa mamluki wa nchi za Kipepari kwa lengo la ku distabilize amani ya Mashariki ya kati ili Mabepari waendelee kuiba rasilimali za mafuta na gesi za nchi za mashariki ya kati. Hamna Taifa la Mungu pale, ndo maana unaona wana hadi siku ya maadhimisho ya wanaume kupigwa mashine nyuma kwa mwaka.
 
Kiongozi mkuu wa Hezbollah mh Nasrallah amesema Israel imevuka mstari mwekundu na wao wanahesabu hilo kama Tangazo la Vita kamili

BBC news

Nimeogopa sana 🐼
sisihezbollah tupo tayari kwa vita kamili mpk ushoga ukome duniani
 
Unaropoka ukiwa wapi??
2006 mbona Hizbollah ilitangaza vita kamili Israel??
Mbona Israel ilipigwa kiasi USA akawaita mezani kumuokoa Israel?
Shida watoto wa juzi historia hamjui mnaropoka tu.
Kumbe vita inamashabiki huku tanzania aisee hii kali
 
Kila siku wanavuka kwani huo mstari upo wapi
Wewe huna ujualo vita vina nidhamu zake kutokana na sheria za kimataifa, uko ufipa utajuaje mambo haya, tulia ushuhudie Myahudi atakavyoumizwa
 
Kila siku wanavuka kwani huo mstari upo wapi
Putini anazuiwa ni sheria za kimataifa kutokutumia nuclear japo anatishia tishia, ww hufahamu lolote unadhan silaha uliyonayo asubuhi unaamka nayo na kuangamiza watu au nchi
 
Back
Top Bottom