Nasrallah: Israel Wamevuka mstari mwekundu

Nasrallah: Israel Wamevuka mstari mwekundu

Wakasome Yeremia 1:19 kabla ya kupigana na israel
Oooh

Jeremiah 46:27-28
Lakini usiogope wewe mtumishi wangu; wala usifadhaike, Ee Israeli; kwa maana, tazama, nitakuokoa toka mbali, na wazao wako toka nchi ya uhamisho wao; na Yakobo atarudi, naye atatulia na kustarehe, WALA HAPANA MTU ATAKAYEMTIA HOFU.
Usiogope wewe, Ee Yakobo, mtumishi wangu, asema BWANA; kwa maana mimi ni pamoja nawe; maana nitawakomesha kabisa mataifa yote huko nilikokufukuza, bali sitakukomesha wewe kabisa; lakini nitakurudi kwa hukumu, wala sitakuacha bila adhabu.
 
Kiongozi mkuu wa Hezbollah mh Nasrallah amesema Israel imevuka mstari mwekundu na wao wanahesabu hilo kama Tangazo la Vita kamili

BBC news

Nimeogopa sana [emoji209]
Hawa magaidi nashindwa kuelewa wakiishambulia israel ni sawa na ulimwengu wa kiislamu upo kimya israel ikijibu magaidi wanalia sana na dunia yote inailaani vikao mpaka UN vitakaa
 
Hawa magaidi nashindwa kuelewa wakiishambulia israel ni sawa na ulimwengu wa kiislamu upo kimya israel ikijibu magaidi wanalia sana na dunia yote inailaani vikao mpaka UN vitakaa
Mpaka tunataka kuandaa maandamano hapa Bongo . Ila angalau hapo haki ilitendeka yakazuiliwa japo shingo upande.
 
Hivi wewe hujawahi kugombana na mtu yoyote katika Maisha yako yote? Jiulize kwa nini mligombana. Ina maana kuna kitu mlitofautiana .
Kwa hiyo mkuu tukifautiana mititazamo na wewe mfano ni lazima tuwindane na kuuwana?!
Binadam tofauti na wanyama wengine ni utashi tu!
Peace and Love.
 
Huo
Wakasome Yeremia 1:19 kabla ya kupigana na israel
Oooh

Jeremiah 46:27-28
Lakini usiogope wewe mtumishi wangu; wala usifadhaike, Ee Israeli; kwa maana, tazama, nitakuokoa toka mbali, na wazao wako toka nchi ya uhamisho wao; na Yakobo atarudi, naye atatulia na kustarehe, WALA HAPANA MTU ATAKAYEMTIA HOFU.
Usiogope wewe, Ee Yakobo, mtumishi wangu, asema BWANA; kwa maana mimi ni pamoja nawe; maana nitawakomesha kabisa mataifa yote huko nilikokufukuza, bali sitakukomesha wewe kabisa; lakini nitakurudi kwa hukumu, wala sitakuacha bila adhabu.
Pamoja na huo mstari Israel ilishapigwa sana na kuchakazwa kwa Nyakati tofauti. Makabuila 10 ya Israel yalipigwa na kuchukuliwa utumwani na Washami (Wasyria) hadi leo hawajulikani walipo (The Lost tribes of Israel till today). Baadaye Ufalme wa yuda (ukiwa na makabila mawili ya Yuda na Benyamini) walichakazwa na Babeli na kukaa utumwani kwa mamia ya miaka. Mwaka 70 baada ya Kristo Jenerali Tito wa dola ya Rumi aliwapa kitu cha haja hadi wakapoteana kwa miaka karibia 2000 hadi hapo mwaka 1947 waliporudishwa hapo palestina kwa Maslahi ya Marekani na UK. Kabla ya kitu alichowafanyia Hilta wayahudi waliokuwa Ujerumani hamna rangi waliacha kuiona.

Kwa hiyo kwa vile hao watu kwa kitu haki ni msamiati mgeni; hawana cha tofauti na binadamu wengine duniani na hao wanaojitutumua hapo mashariki ya Kati ni kwa hisani ya Marekani kwa maslahi mapana ya mafuta na gesi katika eneo la Mashariki ya kati. Subiri mafuta na gesi ziishe Mashariki ya kati kama hilo Taifa litaendelea kuwepo maana muda huo USA na washirika wake hawatakuwa na maslahi na hilo Taifa wakati huo.
 
Siku Hezbollah akitangaza vita kamili na Israel ndio siku Dunia itashuhudia ukuu wa Marekani hapa duniani maana ni siku tutayoacha kuitaja Iran kama nchi
Akili za kuchambia hizi ...labda urusi isiwepo duniani ...marekani na israel si.lolote kwenye vita hivyo wanapenda kutumia watu wengine kupigana mbele yao kama ilivyo kwa ukrain .
 
Baadae wasiseme israeli wanaua watoto na wamama. Maana wakishachapwa wanaenda kujificha kwemye makazi ya watu.
Kwa kushabikia hizi vurugu za kidunia,na mbaya zaidi kuzi side katika mlengwa wa kiimani ni kipimo tosha cha ujinga...na shetani ni chumo la waangukiao kwenye huo ujinga
 
Nasrallah anajifanya Simba kumbe swala...
 
Wewe kiongozi mkuu wa Hezbollah mh Nasrallah , Unaongea Ukiwa Wapi? Unaongea Ukiwa Chini ya Andaki au Umekimbilia Iran? Maana Mnawachokoza Mazayuni halafu Mkipigwa Mnakuja kulialia kwenye Vyombo vya habari, Jitokeze Uko kwenye Andaki Ulilojificha Upewe kibano Ukawawahi Mabikra 72 Uko Peponi Kwa Muddy
 
Back
Top Bottom