Tetesi: Nasikia Huyu Jamaa Amefariki Jamani Nikweli?

KijanaHuru

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
1,545
2,000
Kama Kichwa kinavyoelewa
Huyu Jamaa Animba nyimbo za injili zamani alikuwa ni rasta
sasa nimesikia kwamba amefariki naombeni habari wenye uhakika

Anaitwa Prince Amosi
CAVA.jpg
maxresdefault.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom