Nashukuru Mungu Tanzania tuna Membe

Nashukuru Mungu Tanzania tuna Membe

Kwa utambulisho huo wa KAMUNDU sijui unataka tuchangie nini ?

Hakuna tofauti na mimi nikisema namshukuru Mungu familia yetu kuwa na mzee Mikosoferendo chimbuli (mjomba wake mama mzazi)...ana busara sana, upendo, anajali, ametusomesha kwa kutumia utajiri wake wa ng'ombe...blah...blah...blah...blah...

Kukata stori iwe fupi, hebu njoo tena na uzi wako ukiwa na utambulisho RASMI tukufahamu, ili iwe rahisi kwetu kufanya tathmini kwani inatuwia ngumu kujua wewe ni mpwa wake, mtoto wa kambo, ulikuwa houseboy wake akakuunganishia job mahali, alikuwa karibu na mama mzazi nawe ukajikuta unanufaika naye....

Otherwise kila mtu akitumia jukwaa kusifia mashemeji na baba wadogo jamvi litaelemewa aise.
 
saa 12 asubuhi unaacha kuamka na BBC..hapo chumbani kwako..unakuja na upuuzi wa kutumwa...Membe membe watu tumeona Maembe!! unamjua rais wa nchi hii anatakiwa aweje....!! hana mashabiki wakati ww unamshabikia..mmejiesabu mko wangapi.....tulizana kaka!!! Alishakiri mwenyewe kuwa JK ni rafiki yake...na alimshwaishi aingie siasa na ubunge...sasa kwa hiyo miaka ya under 50% ya perfomance...katka jimbo lake ndio atufae.ss!!
MY piont hatuitaji kiongozi kwa sababu ana Network kubwa kimataifa....is too late tutataka kiongoz mwenye Net work kubwa na matatizo ya watanzania.....km Nchi ishajulikana na rais wetu alie madarakan ameitangaza...vya kutosha...ajae atatoka ndani yetu na mwenye kutujua sisi na matatizo na changamoto zinazotukabili....!!si kama wengine eti U.S.A wamesema naweza kuwa raisi ajae..ha ha ha!! UMENIARIBIA SIKU LEO ASUBUHI ASUBUHI.....!!!

kIONGOZI ACHA UJINGA MKUU! KAMA BBC KWAKO NI MUHIMU ULIKUJA KUFANYA NINI HAPA JF? NA WEWE SI UNGEAMKA NA BBC,KIFUPI WEWE NA MLETA UZI WOTE MMEAMKIA JAMII FORUM,UZI UMELETWA NAWE UKAUONA UKAJIBU! WHAT ''GOES AROUND COMES AROUND''
 
acha kutoka povu la dawa ya mswaki asubuhi asubuhi....hivi kwa akili yako unaweza kulinganisha uzoefu wa mkapa kipindi amejitangaza kugombea urais na huyu membe au sijui maembe!! Unajua tosha alichofanya mkapa...baada ya kupewa nchi....!! Mkapa alisimama kwa credit zake mwenyewe ndio zilimfikisha pale ailpokuwa....na akafanya yake...huyu anapaswa nae ajibebe si nyiinyi kumbeba...!! Lete credit za membe hapa sio kulinganisha na mtu mwingne sio kuishiwa hoja.....eti mbona fulani nae hakufanya hivo basi na yeye hakufanya hivo unaongea utafikiri watoto wanaodeka kwa wazazi wao.....!!!!eti mbona fulan yy kafanya hvi na itakuwa hivo....!! Hajawai kuni-inspire huyo membe wenu.....aende zake....nasema wazi membe si mwanasiasa...aliekomaa kwa maana hiyo ana siasa za chuki, kisasi, naaapia akiamungu atatupeleka pabaya....huyu...sio tu kwa weledi mdogo bali pia kwa kusema wazi ana maadui fulani ikiwemo na ...waandishi wa habari...!!hajui ni watu wote na wapiga kura wake

ungekuwa mwanafunzi una zero ,umeshindwa kuelewa pointi yangu,imetokana na kuwa membe ana credibilty gani mpaka kuwa candidate? Nikauliza mkapa alifanya nni kilichotukuka akiwa waziri mapaka akawa candidate wa ccm? Sio alichofanya mkapa akiwa rais! Ushauri mkuu kuna clinic imeanzishwa ya kuchuja kinyesi na kubakisha ubongo amba ni pure! Kama vipi ungeenda kupata huduma ni bure hamna malipo.
Kifupi mimi sio ccm lakini namkubali sana membe!
 
ukana shilungo,
kwanini umemtaja mkapa na sio jk? Ni kwavile mkapa na membe wote ni wanatoka kusini, au?
mkuu sio kwa sababu ya regionalism,ila tu nimejisikia kurejea ,kurefer kwa mkapa,kwani walio wengi waliponda sana mkapa alipotangaza nia ya kugombea urais,hakuna aliyefikiri kama angewaza kuwa candidate wa ccm,hakuwa miongoni mwa wanasiasa waliokuwa wanafikiriwa kuwa rais,hiyo ndio sababu mkuu!
 
Tunaomba utumie kiswahili kama hiyo lugha ya watu haipandi vizuri ndugu. "Proving" inamaanisha nini kwako? Hueleweki!!
 
Nashukuru mungu Tanzania tuna kiongozi Membe ambaye ni serious, anaelewa mambo kwa undani, ana uzoefu wa ukweli, anaona mbali na anajua Tanzania inahitaji nini kujiendeleza. Kwenye dunia ya sasa ya technologia Tanzania inaweza kuendelea haraka sana kama ikipata kiongozi kama Membe ambaye anajua dunia inapoenda mfano sasa hivi kuna watu India wanafanya kazi za account za kampuni za Canada!, Bank ya marekani lakini customer service ipo Agentina. Kazi za miaka ijayo hazitatokana na kuchukia Wakenya na wahamiaji kwani mtu yeyote anaweza kufanya kazi sehemu yeyote duniani kama kuna mawasiliano na ujuzi wa uhakika. Gas yetu vilevile inahitaji mtu anayejua mambo kwa undani badala ya ushabiki wa wanasiasa wengi wa sasa. Tanzania inahitaji raisi mjuzi na anayejua mfumo wa uchumi, banking system ya kisasa, uhamiaji na solution za kisasa. Kwa mawazo yangu baaada ya kusikiliza na kuongea na vi0ongozi wengi akiwemo Sumaye, Lowasa, Kikwete, Sitta, magufuli, sefue, Nyalandu, Mbowe, Zitto na nikizingatia mambo yote Membe ndiyo naona anafaa kuwa raisi wa Tanzania kwa kipindi hiki na atakuwa raisi kwasababu Tanzania haitaweza kupita hii nafasi. Hana washabiki lakini ni kiongozi makini

Nimefungua uzi nikidhani umetaja maembe, kumbe unamuongelea huyu mkurupukaji..!?
 
Kwani ni nchi ya kifalme hii mpka apewe maembe? Sam luhanga akimaliza mwambie apitishe jina la mdg wake aone, wote wanafanana ndo ataipoteza kabisa nchi
 
Nashukuru mungu Tanzania tuna kiongozi Membe ambaye ni serious, anaelewa mambo kwa undani, ana uzoefu wa ukweli, anaona mbali na anajua Tanzania inahitaji nini kujiendeleza. Kwenye dunia ya sasa ya technologia Tanzania inaweza kuendelea haraka sana kama ikipata kiongozi kama Membe ambaye anajua dunia inapoenda mfano sasa hivi kuna watu India wanafanya kazi za account za kampuni za Canada!, Bank ya marekani lakini customer service ipo Agentina. Kazi za miaka ijayo hazitatokana na kuchukia Wakenya na wahamiaji kwani mtu yeyote anaweza kufanya kazi sehemu yeyote duniani kama kuna mawasiliano na ujuzi wa uhakika. Gas yetu vilevile inahitaji mtu anayejua mambo kwa undani badala ya ushabiki wa wanasiasa wengi wa sasa. Tanzania inahitaji raisi mjuzi na anayejua mfumo wa uchumi, banking system ya kisasa, uhamiaji na solution za kisasa. Kwa mawazo yangu baaada ya kusikiliza na kuongea na vi0ongozi wengi akiwemo Sumaye, Lowasa, Kikwete, Sitta, magufuli, sefue, Nyalandu, Mbowe, Zitto na nikizingatia mambo yote Membe ndiyo naona anafaa kuwa raisi wa Tanzania kwa kipindi hiki na atakuwa raisi kwasababu Tanzania haitaweza kupita hii nafasi. Hana washabiki lakini ni kiongozi makini

Unatia huruma sana mtu wako wala hauziki maskini,mbaya zaidi hana mvuto.nakushauri soma alama za nyakati.El ndo rais ajaye we mwenyewe angalia hadi wapinzani wanamkubali.
 
Wewe Ukanya shilungo ndio huna ubongo kabisa!! Kwa hiyo kama tulikosea kumpa Mkapa ndio tusijirekebishe? Acha ulofa jibu hoja sio kutoa visa vya uke wenza hapa. Oooh Mkapa kapewa na mimi nipewe!!! Utaliwa ohooooo
 
Nashukuru mungu Tanzania tuna kiongozi Membe ambaye ni serious, anaelewa mambo kwa undani, ana uzoefu wa ukweli, anaona mbali na anajua Tanzania inahitaji nini kujiendeleza. Kwenye dunia ya sasa ya technologia Tanzania inaweza kuendelea haraka sana kama ikipata kiongozi kama Membe ambaye anajua dunia inapoenda mfano sasa hivi kuna watu India wanafanya kazi za account za kampuni za Canada!, Bank ya marekani lakini customer service ipo Agentina. Kazi za miaka ijayo hazitatokana na kuchukia Wakenya na wahamiaji kwani mtu yeyote anaweza kufanya kazi sehemu yeyote duniani kama kuna mawasiliano na ujuzi wa uhakika. Gas yetu vilevile inahitaji mtu anayejua mambo kwa undani badala ya ushabiki wa wanasiasa wengi wa sasa. Tanzania inahitaji raisi mjuzi na anayejua mfumo wa uchumi, banking system ya kisasa, uhamiaji na solution za kisasa. Kwa mawazo yangu baaada ya kusikiliza na kuongea na vi0ongozi wengi akiwemo Sumaye, Lowasa, Kikwete, Sitta, magufuli, sefue, Nyalandu, Mbowe, Zitto na nikizingatia mambo yote Membe ndiyo naona anafaa kuwa raisi wa Tanzania kwa kipindi hiki na atakuwa raisi kwasababu Tanzania haitaweza kupita hii nafasi. Hana washabiki lakini ni kiongozi makini

Unatafuta mgogoro na magamba wenzio!
 
hajasema kuwa mganga wake amemwotesha kama siku akioteshwa labda mimi nimemwotea kua hafai hata kuongoza wizara hiyo kwani ile kashifa ya kuiba zile hela imeishia wapi?
 
Nimefungua uzi nikidhani umetaja maembe, kumbe unamuongelea huyu mkurupukaji..!?

Mkuu, huyu Membe Ni fisadi mkubwa kajenga mihoteli ya Naf Blue kule Mtwara, afu hatumii jina lake katika umiliki WA hizo hoteli. SWALI : Hizo hela Membe ametoa wapi?, Je kweli uwaziri unalipa kiasi hicho?
 
ungekuwa mwanafunzi una zero ,umeshindwa kuelewa pointi yangu,imetokana na kuwa membe ana credibilty gani mpaka kuwa candidate? Nikauliza mkapa alifanya nni kilichotukuka akiwa waziri mapaka akawa candidate wa ccm? Sio alichofanya mkapa akiwa rais! Ushauri mkuu kuna clinic imeanzishwa ya kuchuja kinyesi na kubakisha ubongo amba ni pure! Kama vipi ungeenda kupata huduma ni bure hamna malipo.
Kifupi mimi sio ccm lakini namkubali sana membe!




Zero sio...ningepata zero katika somo lolote lakini km mtihani ungekuwa kama hii thread yako....kwangu ingekuwa over qualification perfomance.....hatuna majina hapa katka nani atatufaa kuwa rais....kwa statement yako ya kusema wewe sio CCM lakini unamkubali membe...inaonyesha wazi ulivotumwa...!! siasa ya tanzania hakuna banian mbaya kiatu chake kizuri....!! haijaandikwa popote kuwa kila raisi ajaye katika tanzania lazima awe amepitia wizara ya mambo ya nje.....kwangu mm waziri yeyote katka hiyo wizara kulingana na JD yake akipewa forum katika media yeyote....katka kuelezea NCHI katka nyaza za kimataifa utaona tu yuko vuzuri na ukadhani yy ndio waziri mwenye maakili kuliko wote barazani....!!anachofanya membe ni kazi yake..na JD yake....sawa tu ukimlinganisha na Magufuli...jinsi alivo na good exprience ktk wizara ya ujenzi...sasa leo, Membe aongelee Congo, Darfur, south sudan, EAC..... sijui UN-Chapter 7 na 6...(uliona alivochemka ktk 45 minutes ITV)...!!NDIO ukampima kuwa ana credibility ya kuwa candidates..in presidential post!? yeye ndio anaweza sema ndio naweza kwangu mm nasema hana dream hiyo toka moyon kwa sababu alishasema mpaka aoteshwe..pia ni tamaa tu aliyonayo kuwa umeshakuwa foreign minister...anataka kurudi zile nchi anazotembelea km waziri akiwa rais....sasa tunataka kiongozi mwnye kujua siasa za ndani...Global iko wazi unaweza kujua hata habari za china hata km hujaenda china au marekani.....!!
Unamkubali membe wewe si ccm!? yes uko right labda si kichama au kikusini zaidi...au kidini zaid? au tu kwa sababu uwapendi unaowasikia kuanzia katika chama chako au hata wengine wa ccm...!!

Umempima membe katika haya na kumkubali????
  • Hivi unajua work perfomance yake membe katka wizara yake au kabla hajaja mambo ya nje? baada migiro? au unamkubali kujibu hoja za congo? unafikir wazir wa nje ni kwa ajili vita?
  • Hivi unajua kwa kiasi gan akiwa mbunge jimbo lake amelifanyia nn? fanya simple research mwenyewe nenda mtama alafu nenda Chato kule kwa magufuli uone wabunge wanafanya nn kwa wapiga kura wao..!!
  • Umefuatilia teuzi za mabalozi mwambata wa mabolozi wa kwenda ugaibuni ulivogubikwa na sefishness na uongozi wake na hata kunung'unikiwa na watendaj wake wizaran...
My take kila kiongozi ni binadamu ana madhaifu yake awe membe au mwingine....au mm na wewe..unapoleta mjadala wa mtu lete katka mizani iliyokamilika...ni wakati watanzania tuwajadili watu...hata kwa udhaifu wao nao wajue....then ndio watascore hiyo credibility.....tuwapime...asipochafuka atajifunza vip usafi....!! MEMBE BADO.....!!SI WELEDI....TU ...BALI PIA....TUNATAKA MTU ALIEKUWA MBALI ZAIDI NA HALI HII TULIONAYO...AU SERIKALI YETU IMEKUMBANA NAYO...TUNAPOSEMA MIKATABA MIBOVU YA MADINI, GESI, UWEKEZAJI, MATUMIZI MABOFU YA BALOZI ZETU...SAFARI ZISIJO NA TIJA ZA KITAIFA,,BASI WIZARA NA MTU KAMA MEMBE ANAHUSIKA IN PERSON KATKA YOTE NILIYOTAJA HAPO JUU.....!!HATUTAKI KUONA UONGOZI KAMA VILE WATU WAMEKAA KATKA BENCHI LA KUMUONA DAKTARI MMEPANGA FOLENI AKITOKA HUYU MIMI!!!!HATUWEZI KUENDELEA KAMA TUTAENDELEA KUANGALIA SURA ZA WATU KATIKA HILI...HATUWEZI KUKUBALI KUFANYA MAKOSA KWA MIAKA 10 IJAYO KUMCHANGUA KIONGOZI ALAFU MIAKA YOTE 10 TUNALALAMIKA TUUUUUUUUUUUU!!
 
ungekuwa mwanafunzi una zero ,umeshindwa kuelewa pointi yangu,imetokana na kuwa membe ana credibilty gani mpaka kuwa candidate? Nikauliza mkapa alifanya nni kilichotukuka akiwa waziri mapaka akawa candidate wa ccm? Sio alichofanya mkapa akiwa rais! Ushauri mkuu kuna clinic imeanzishwa ya kuchuja kinyesi na kubakisha ubongo amba ni pure! Kama vipi ungeenda kupata huduma ni bure hamna malipo.
Kifupi mimi sio ccm lakini namkubali sana membe!

Multiple ids or?? Mkuu ndege warukao pamoja hufa pamoja! Membe na jk ni marafiki wa karibu na ni watoto wa mtu mmoja, hawataki kuusema ukweli tu! Hatuwezi kuitumbukiza nchi yetu kwenye matope kwa mara ya pili! Acha tujisafishe haya tuliyoyaoga kwanza. In short akili za membe na jk ni sawa na upuuzi wao ni ule ule.
 
Back
Top Bottom