Nashukuru Mungu Tanzania tuna Membe

Nashukuru Mungu Tanzania tuna Membe

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,722
Reaction score
15,380
Nashukuru mungu Tanzania tuna kiongozi Membe ambaye ni serious, anaelewa mambo kwa undani, ana uzoefu wa ukweli, anaona mbali na anajua Tanzania inahitaji nini kujiendeleza. Kwenye dunia ya sasa ya technologia Tanzania inaweza kuendelea haraka sana kama ikipata kiongozi kama Membe ambaye anajua dunia inapoenda mfano sasa hivi kuna watu India wanafanya kazi za account za kampuni za Canada!, Bank ya marekani lakini customer service ipo Agentina. Kazi za miaka ijayo hazitatokana na kuchukia Wakenya na wahamiaji kwani mtu yeyote anaweza kufanya kazi sehemu yeyote duniani kama kuna mawasiliano na ujuzi wa uhakika. Gas yetu vilevile inahitaji mtu anayejua mambo kwa undani badala ya ushabiki wa wanasiasa wengi wa sasa. Tanzania inahitaji raisi mjuzi na anayejua mfumo wa uchumi, banking system ya kisasa, uhamiaji na solution za kisasa. Kwa mawazo yangu baaada ya kusikiliza na kuongea na vi0ongozi wengi akiwemo Sumaye, Lowasa, Kikwete, Sitta, magufuli, sefue, Nyalandu, Mbowe, Zitto na nikizingatia mambo yote Membe ndiyo naona anafaa kuwa raisi wa Tanzania kwa kipindi hiki na atakuwa raisi kwasababu Tanzania haitaweza kupita hii nafasi. Hana washabiki lakini ni kiongozi makini
 
acha kutuharibua siku basi. subiri waje usikilizie timbwiri lake. eti Membe??????????? Pssyyyyyyyy!!!!!!
 
Kwani idea ya dual citizenship imeibuliwa na Bwana Membe?

Je mtu huyu jimboni kwake kafanya lipi la maana hata apewe dhamana hiyo kubwa?
 
Nashukuru mungu Tanzania tuna kiongozi Membe ambaye ni serious, anaelewa mambo kwa undani, ana uzoefu wa ukweli, anaona mbali na anajua Tanzania inahitaji nini kujiendeleza. Kwenye dunia ya sasa ya technologia Tanzania inaweza kuendelea haraka sana kama ikipata kiongozi kama Membe ambaye anajua dunia inapoenda mfano sasa hivi kuna watu India wanafanya kazi za account za kampuni za Canada!, Bank ya marekani lakini customer service ipo Agentina. Kazi za miaka ijayo hazitatokana na kuchukia Wakenya na wahamiaji kwani mtu yeyote anaweza kufanya kazi sehemu yeyote duniani kama kuna mawasiliano na ujuzi wa uhakika. Gas yetu vilevile inahitaji mtu anayejua mambo kwa undani badala ya ushabiki wa wanasiasa wengi wa sasa. Tanzania inahitaji raisi mjuzi na anayejua mfumo wa uchumi, banking system ya kisasa, uhamiaji na solution za kisasa. Kwa mawazo yangu baaada ya kusikiliza na kuongea na vi0ongozi wengi akiwemo Sumaye, Lowasa, Kikwete, Sitta, magufuli, sefue, Nyalandu, Mbowe, Zitto na nikizingatia mambo yote Membe ndiyo naona anafaa kuwa raisi wa Tanzania kwa kipindi hiki na atakuwa raisi kwasababu Tanzania haitaweza kupita hii nafasi. Hana washabiki lakini ni kiongozi makini

We ni mdogo wake wa ngapi wa JK?
 
Tupe data ndugu na sio porojo. Huyu Unayempigia debe amefanya mambo gani Kwa taifa letu yanayompa sifa ya kuwa Rais wa nji hii
 
May be rais wa familia. Urais sio jambo dogo kuwa kila waziri anaweza, mimi sijaona kipya alichofanya membe.
 
Poleni na sera zenu za diaspora nasikia mnataka kuhamia Marekani ndiyo maana mnakomaa diaspora iwekwe kwenye katiba! Hayo yote uliyoyasema kwani anashndwaje kuyatekeleza? Wakati yeye anasafiri kila kukicha kwenda huko duniani?
Huyu ni hatari hajawa rais tu analia eti anamaadui


Nashukuru mungu Tanzania tuna kiongozi Membe ambaye ni serious, anaelewa mambo kwa undani, ana uzoefu wa ukweli, anaona mbali na anajua Tanzania inahitaji nini kujiendeleza. Kwenye dunia ya sasa ya technologia Tanzania inaweza kuendelea haraka sana kama ikipata kiongozi kama Membe ambaye anajua dunia inapoenda mfano sasa hivi kuna watu India wanafanya kazi za account za kampuni za Canada!, Bank ya marekani lakini customer service ipo Agentina. Kazi za miaka ijayo hazitatokana na kuchukia Wakenya na wahamiaji kwani mtu yeyote anaweza kufanya kazi sehemu yeyote duniani kama kuna mawasiliano na ujuzi wa uhakika. Gas yetu vilevile inahitaji mtu anayejua mambo kwa undani badala ya ushabiki wa wanasiasa wengi wa sasa. Tanzania inahitaji raisi mjuzi na anayejua mfumo wa uchumi, banking system ya kisasa, uhamiaji na solution za kisasa. Kwa mawazo yangu baaada ya kusikiliza na kuongea na vi0ongozi wengi akiwemo Sumaye, Lowasa, Kikwete, Sitta, magufuli, sefue, Nyalandu, Mbowe, Zitto na nikizingatia mambo yote Membe ndiyo naona anafaa kuwa raisi wa Tanzania kwa kipindi hiki na atakuwa raisi kwasababu Tanzania haitaweza kupita hii nafasi. Hana washabiki lakini ni kiongozi makini
 
Watanzania sio wajinga wa kuweka mafisadi kwenye uraisi nchi itakuwa Nigeria!
 
Tupe data ndugu na sio porojo. Huyu Unayempigia debe amefanya mambo gani Kwa taifa letu yanayompa sifa ya kuwa Rais wa nji hii

Mkapa kabla ya kuwa rais alifanya jambo gani lilitukuka? zaidi ya kuwa waziri kwa nyakati tofauti kama membe!jaribu kuhusisha ubongo wako unapoandika! kenge mkubwa!
 
Haya mambo ya jamaa za viongozi kuwa na uraia wa ughaibuni ni shida.wanang'ang'ania uraia wa nchi 2 ili kujinufaisha wao.Hivi watu wa jimboni mwake pale mtama watafaidika nini?
 
Nashukuru mungu Tanzania tuna kiongozi Membe ambaye ni serious, anaelewa mambo kwa undani, ana uzoefu wa ukweli, anaona mbali na anajua Tanzania inahitaji nini kujiendeleza. Kwenye dunia ya sasa ya technologia Tanzania inaweza kuendelea haraka sana kama ikipata kiongozi kama Membe ambaye anajua dunia inapoenda mfano sasa hivi kuna watu India wanafanya kazi za account za kampuni za Canada!, Bank ya marekani lakini customer service ipo Agentina. Kazi za miaka ijayo hazitatokana na kuchukia Wakenya na wahamiaji kwani mtu yeyote anaweza kufanya kazi sehemu yeyote duniani kama kuna mawasiliano na ujuzi wa uhakika. Gas yetu vilevile inahitaji mtu anayejua mambo kwa undani badala ya ushabiki wa wanasiasa wengi wa sasa. Tanzania inahitaji raisi mjuzi na anayejua mfumo wa uchumi, banking system ya kisasa, uhamiaji na solution za kisasa. Kwa mawazo yangu baaada ya kusikiliza na kuongea na vi0ongozi wengi akiwemo Sumaye, Lowasa, Kikwete, Sitta, magufuli, sefue, Nyalandu, Mbowe, Zitto na nikizingatia mambo yote Membe ndiyo naona anafaa kuwa raisi wa Tanzania kwa kipindi hiki na atakuwa raisi kwasababu Tanzania haitaweza kupita hii nafasi. Hana washabiki lakini ni kiongozi makini


saa 12 asubuhi unaacha kuamka na BBC..hapo chumbani kwako..unakuja na upuuzi wa kutumwa...Membe membe watu tumeona Maembe!! unamjua rais wa nchi hii anatakiwa aweje....!! hana mashabiki wakati ww unamshabikia..mmejiesabu mko wangapi.....tulizana kaka!!! Alishakiri mwenyewe kuwa JK ni rafiki yake...na alimshwaishi aingie siasa na ubunge...sasa kwa hiyo miaka ya under 50% ya perfomance...katka jimbo lake ndio atufae.ss!!
MY piont hatuitaji kiongozi kwa sababu ana Network kubwa kimataifa....is too late tutataka kiongoz mwenye Net work kubwa na matatizo ya watanzania.....km Nchi ishajulikana na rais wetu alie madarakan ameitangaza...vya kutosha...ajae atatoka ndani yetu na mwenye kutujua sisi na matatizo na changamoto zinazotukabili....!!si kama wengine eti U.S.A wamesema naweza kuwa raisi ajae..ha ha ha!! UMENIARIBIA SIKU LEO ASUBUHI ASUBUHI.....!!!
 
Mkapa kabla ya kuwa rais alifanya jambo gani lilitukuka? zaidi ya kuwa waziri kwa nyakati tofauti kama membe!jaribu kuhusisha ubongo wako unapoandika! kenge mkubwa!

Acha kutoka povu la dawa ya mswaki asubuhi asubuhi....Hivi kwa akili yako unaweza kulinganisha uzoefu wa mkapa kipindi amejitangaza kugombea urais na huyu Membe au sijui Maembe!! unajua tosha alichofanya mkapa...baada ya kupewa nchi....!! Mkapa alisimama kwa credit zake mwenyewe ndio zilimfikisha pale ailpokuwa....na akafanya yake...huyu anapaswa nae ajibebe si nyiinyi kumbeba...!! lete credit za membe hapa sio kulinganisha na mtu mwingne sio kuishiwa hoja.....eti mbona fulani nae hakufanya hivo basi na yeye hakufanya hivo unaongea utafikiri watoto wanaodeka kwa wazazi wao.....!!!!eti mbona fulan yy kafanya hvi na itakuwa hivo....!! hajawai kuni-inspire huyo membe wenu.....aende zake....nasema wazi membe si mwanasiasa...aliekomaa kwa maana hiyo ana siasa za chuki, kisasi, naaapia akiamungu atatupeleka pabaya....huyu...sio tu kwa weledi mdogo bali pia kwa kusema wazi ana maadui fulani ikiwemo na ...waandishi wa habari...!!hajui ni watu wote na wapiga kura wake
 
Acha kutoka povu la dawa ya mswaki asubuhi asubuhi....Hivi kwa akili yako unaweza kulinganisha uzoefu wa mkapa kipindi amejitangaza kugombea urais na huyu Membe au sijui Maembe!! unajua tosha alichofanya mkapa...baada ya kupewa nchi....!! Mkapa alisimama kwa credit zake mwenyewe ndio zilimfikisha pale ailpokuwa....na akafanya yake...huyu anapaswa nae ajibebe si nyiinyi kumbeba...!! lete credit za membe hapa sio kulinganisha na mtu mwingne sio kuishiwa hoja.....eti mbona fulani nae hakufanya hivo basi na yeye hakufanya hivo unaongea utafikiri watoto wanaodeka kwa wazazi wao.....!!!!eti mbona fulan yy kafanya hvi na itakuwa hivo....!! hajawai kuni-inspire huyo membe wenu.....aende zake....nasema wazi membe si mwanasiasa...aliekomaa kwa maana hiyo ana siasa za chuki, kisasi, naaapia akiamungu atatupeleka pabaya....huyu...sio tu kwa weledi mdogo bali pia kwa kusema wazi ana maadui fulani ikiwemo na ...waandishi wa habari...!!hajui ni watu wote na wapiga kura wake
Una kumbukumbu gani kuhusu umaarufu wa neno MIZENGWE?
 
Jambo moja linanifanya nimpende Membe! STRONG VOICE AGAINST outsiders proving Tanzania! A President must have strong voice against outsiders who in one way or another think of proving the country in any way!! Hizi busara za JK wakati mwingine zinanikera sana; na inaelekea enzi za utoto wake huyu kapigwa sana masinge huku akijibu "mi sitaki huko!" aaaargh! Ingawaje sikuwa na nguvu lakini sikutaka kabisa kuonewa enzi zangu, wewe!

Kuhusu Membe kafanya nini jimboni kwake, sie ambao ni majirani zake kule anakotoka tunafahamu; naweza kusema amejitahidi sana! Kuna baadhi ya maeneo hata gari zilikuwa haziendi lakini enzi za uongozi wake umefunguka!
 
Hakuna cha Membe wala maembe hapa, Chama Cha Mizigo lazima kizolewe kizimakizima na mafuriko ya ukombozi wa pili, bila kujali nani yumo humo, kama daraja dhaifu la Dumila lilivyozolewa na mafuriko, na kutupwa kuleee! Makamanda, chochea moto, chochea motooooo!!!!!
 
Mtu yeyote anaweza kuwa Raisi wa Tanzania maadamu apitishwe kwenye vikao vya CCM na hatimaye mkutano mkuu wa CCM. Upinzani labda wafuate ushauri wa Sabodo, kitu ambacho ni impossible.
 
Back
Top Bottom