Nashindwa kuamini kama kweli.

Bahati furaha

JF-Expert Member
Jul 11, 2012
2,949
2,000
Jamani Wakuu; hiki kitu kimepostiwa facebook. Nimeshindwa kuamini kama kinawezekana hasa kwa kiwango cha chuo kikuu.
Tunaomba kama kuna yeyote alietokea ktk chuo tajwa au mwenye kufahamu kama yanafanyika haya!!!

 

peche luke

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
365
0
Haya maswali na majibu ni common sana kwa wanafunzi wa degree za udaktari wa heshima.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom