Nashauri mechi za bure za Yanga zichezwe uwanja wa mafuriko Kaunda


M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Napenda kuishauri Serikali Na TFF waache kuiruhusu klabu ya Yanga kuutumia uwanja wa Taifa kuchechezea mechi za bure kwani washabiki wake huanzisha vurugu na kuharibu uwanja.

Tukio la Jumanne kati ya Yanga na TP Mazembe tumeshuhudia uzio ukivunjwa na Yanga wanagoma kulipa.Kuna wakati mashabiki wa klabu ya Simba walivunja viti lakini walilipa.

Tunaishauri Serikali na TFF wasirudie tena kuiruhusu klabu ya Yanga kuchezea uwanja wa Taufa bure na kama inataka bure basi wakachezee kwenye uwanja wao wa Mafuriko wa Kaunda.
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
....watalipa tu,wala sio jambo la kubishana, kama timu mwenyeji lazima uhusike!, kufungwa mfungwe,mashabiki na makelele yote hamna kitu!!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,753
Likes
1,436
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,753 1,436 280
HOLA..........
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,839
Likes
9,279
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,839 9,279 280
Naunga mkono hoja, lakini huu ushauri sijui utafika vipi Malinzi siku hizi haingii humu anaogopa wadau wamamkandamiza maswali sana.
 

Forum statistics

Threads 1,236,715
Members 475,218
Posts 29,267,152