Nasalimiwa na watu wakubwa kulikoni?

Nasalimiwa na watu wakubwa kulikoni?

Ushazeeka ukiona hivyo, una mambo ya kizee
Habari wana gt.

Nikipita mtaani kazini au sehemu yoyote najikuta napokea salamu Kwa wadogo na baadhi ya watu wazima walionizidi umri wananiamkia.

Cha ajabu sina cheo sina pesa za kutisha wala cheo cha hadhi yoyote.Mpaka najistukia kusalimiwa na wakubwa.Hii ina maana gani wadau.[emoji41]
 
Umekomaa sura ngozi imejikunja pia una toa harufu flani hivi isioeleweka

Jiweke soap soap urudi kutoa mrejesho.
 
Utafiti mdogo niliofanya unaonesha sura yako imekomaaaa Kama ngozi ya goti au umezeeka katika ulimwengu wa roho.....
 
Habari wana gt.

Nikipita mtaani kazini au sehemu yoyote najikuta napokea salamu Kwa wadogo na baadhi ya watu wazima walionizidi umri wananiamkia.

Cha ajabu sina cheo sina pesa za kutisha wala cheo cha hadhi yoyote.Mpaka najistukia kusalimiwa na wakubwa.Hii ina maana gani wadau.[emoji41]
Shikamoo kaka
 
Habari wana gt.

Nikipita mtaani kazini au sehemu yoyote najikuta napokea salamu Kwa wadogo na baadhi ya watu wazima walionizidi umri wananiamkia.

Cha ajabu sina cheo sina pesa za kutisha wala cheo cha hadhi yoyote.Mpaka najistukia kusalimiwa na wakubwa.Hii ina maana gani wadau.[emoji41]
Jibu liko kwenye profile yako, " umaskini bwana" umaskini na ugumu wa maisha ulionao vimekufanya uonekane mzee!
 
M
Habari wana gt.

Nikipita mtaani kazini au sehemu yoyote najikuta napokea salamu Kwa wadogo na baadhi ya watu wazima walionizidi umri wananiamkia.

Cha ajabu sina cheo sina pesa za kutisha wala cheo cha hadhi yoyote.Mpaka najistukia kusalimiwa na wakubwa.Hii ina maana gani wadau.[emoji41]
Mtu una sura kama ya Bushman unategemea nn?
 
Hiyo ni ishara ya uhenga. Kwani una umri gani? Mimi nina 50 tu shikamoo za kutosha
 
Jiangalie kama una uwalaza(upara) kichwani,
Suruali unavalia tumboni au kiunoni?
Umepata mvi za mapema?
Una mawazo ya kizee?
Unaunga mkono chama 'X'?
Vijana wa rika lako wapo kwenye ndoa zao halafu wewe upo kwa baba?
 
Habari wana gt.

Nikipita mtaani kazini au sehemu yoyote najikuta napokea salamu Kwa wadogo na baadhi ya watu wazima walionizidi umri wananiamkia.

Cha ajabu sina cheo sina pesa za kutisha wala cheo cha hadhi yoyote.Mpaka najistukia kusalimiwa na wakubwa.Hii ina maana gani wadau.[emoji41]
Au mkeo mrembo Sana😀😀😀
 
Back
Top Bottom