Naruhusiwa kufuga punda Dar?

beberu777

JF-Expert Member
Feb 28, 2017
200
250
HIVI WANAJAMVI KWANINI?! IDADI YA WANYAMA NG'OMBE NI WENGI WAKATI WANAZAA MTOTO MOJA. ILA PAKA ANAZAA WATOTO SITA NA NI WACHACHE?!!
LA PILI HIVI DAR KWANINI KUNA MBUZI WANAOJICHUNGA WENYEWE ?! JE HAWANA HAWANA WENYEWE?! NA KAMA WAPO MBONA HAWAWATOI?!!
CHA TATU, NARUHUSIWA KUFUGA PUNDA DAR?! NA NITAMPATA WAPI WA KUNUNUA?!
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,853
2,000
Unafananishaje paka na ng'ombe mkuu?? uzao wao ni tofauti naturally..ng'ombe hawezi kuzaa ndama sita kwa mkupuo mmoja kama paka

Hao mbuzi wanaojichunga wenyewe wana watu wao na kuna namna fulani hivi wenye hiyo mifugo wanajua...Kuhusu kuzaliana mmh hapo sijui..

Kufuga punda ni ruksa ili mradi ufate sheria na taratibu za ufugaji mahali husika
 

beberu777

JF-Expert Member
Feb 28, 2017
200
250
Unafananishaje paka na ng'ombe mkuu?? uzao wao ni tofauti naturally..ng'ombe hawezi kuzaa ndama sita kwa mkupuo mmoja kama paka

Hao mbuzi wanaojichunga wenyewe wana watu wao na kuna namna fulani hivi wenye hiyo mifugo wanajua...Kuhusu kuzaliana mmh hapo sijui..

Kufuga punda ni ruksa ili mradi ufate sheria na taratibu za ufugaji mahali husika
swaiba ngombe anazaa moja tu na paka anazaa 6 why wasiwe wengi
 

Kiteitei

JF-Expert Member
Jan 14, 2009
1,462
2,000
Baba J achia kidogo babaaaa,ona sasa watu wako wameamua kurudia maisha ya ujima baba!!petrol ina rodi laisensi,magari kodi,....kupambana na hilo wameanza kutumia punda!!baba tunusuru wanao!!usishangae baba ukakutana na mkokoteni unavutwa na punda unashusha watu hapo jirani kwako kivukoni !!!
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
WANASEMA WALE NI MBUZI WA ALBADIRI SIJUI ETI WANA MAKAFARA.DAWA YAO NI KUWABEBA WOTE NIGHT NA CANTER KISHA BREAK YA KWANZA VINGUNGUTI.AFU TUONE IYO NGUVU YA ALBADRI
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
9,318
2,000
WANASEMA WALE NI MBUZI WA ALBADIRI SIJUI ETI WANA MAKAFARA.DAWA YAO NI KUWABEBA WOTE NIGHT NA CANTER KISHA BREAK YA KWANZA VINGUNGUTI.AFU TUONE IYO NGUVU YA ALBADRI
Mkuu wacha kabisa mchezo utawaponza hadi ndugu zako ambao hawausiki utawaona tu wanavyo pukutika wewe ndio utafunga kitabu.
 

Cesc Henry Sn

JF-Expert Member
Nov 8, 2012
218
250
Ukivuka tu, nyoosha na barabara mpaka kanisani utakuta punda... Farasi ukitaka nenda jioni pale kabla ya kuvuka daraja la kigamboni ukitokea mjini upande wa kulia kuna farasi wengi ujawahi ona...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom