Napita tu jamani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napita tu jamani!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jonogomero, Feb 21, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa napita tu hapa jamani, ila wanawake wa kenya ni noma jamani, mpaka vidume vimegoma kula makwao, swali je watakula kwa mama ntilie au kwa baba ntilie????
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kawaulize wao!hapa tz hatuna vitu kama hivyo thus hautapata majibu sahihi
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni janja ya nyani, wanataka kula kwa nyumba ndogo for 6wks.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Kweli eeh??
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe umesema kuwa "Unapita Tu Jamani" inakuwaje kuuliza swali na ikiwa wapita njia.

    Hilo jibu tumpe nani sasa twashindwa kuelewa.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,469
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Ndo unapita kwenda Kenya Kupata majibu?
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hata lucy si unaona alivyo makali kwa babu!!
     
Loading...