Napendwa kupita kiasi

Anakuandaa,hivi karibu atakwambia awe anakuingilia na dildo
 
Anataka kukuua.Kuwa makini.
 
Wewe utakuwa ni mtoto wa kiume bila shaka. Kwa kuwa wanaume hatuna huu utaratibu wa kujisifia kupewa vitu vya bure.
 
Tafuta kazi halali ufanye,acha kudanga
 
Hiyo si kawaida kabisa Kama hutojali naomba mawasiliano yake nimfanyie scanning
 
Mlishawahi kupima hiv kama bado jiandae kisaikolojia kijana mwenzangu kutumia hayo madongeee
 
AIDS KILLS
 
Kama uliipiga mechi aka squirt mara tatu halafu wewe Bado hata kimoja hujarusha lazima akakuchukulie mkopo benki!!


Furahia nyakati Mungu mwenyezi anazokupa!!
 
Maliza kazi hapo kijana πŸ˜‚
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…