Napenda shombe shombe ila sijabahatika

Napenda shombe shombe ila sijabahatika

Mcheki da mange mpange mikakati!! Ila jiandae ma-men wa kizungu wanapenda sana kulambwa minduku.....
kila la heri.
 
Mimi nina marafiki zangu shombe shombe. Njoo nikuconnect
 
Unapepo mkuu c bure ila sometimes wanawake mnashangaza sana.....
 
Jamani napenda sana kuwa na mtoto shombe shombe ila ndio hivyo sijabahatika kuolewa na mtu wa hivyo. Nimeolewa na mtu mwenye sura ngumu kuanzia yeye mpaka familia yao yote mpaka naogopa zaa nae. Japo kila siku anakazania anataka mtoto ila ndio hivyo naogopa. Nampenda sana ananipenda pia amani treat kama queen ila hmmm nikifikiria kuzaa nae moyo wangu unasita. Kuna mwanamke yeyote humu ameshawahi kukutana na hali kama hii? Ulifanyaje?
Huna akili hata moja, muombe talaka akuache, ili utafute shombe shombe , ww humpend huyo sema unajichetua tuu, nenda zanzibar kule wapo shombe shombe wengi wakakutatue marinda, nyambafu zako
 
Umeolewa na yeye ili iweje sasa kama kuzaa nae hutaki [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35]
 
Hivi unawezaje kusema kwamba aliyekuoa ana sura ngumu , amekuoa au mnachezeana tu?
 
Vipi kwani Lawrence Masha Ni shombe shombe ?

 
Jamani napenda sana kuwa na mtoto shombe shombe ila ndio hivyo sijabahatika kuolewa na mtu wa hivyo. Nimeolewa na mtu mwenye sura ngumu kuanzia yeye mpaka familia yao yote mpaka naogopa zaa nae. Japo kila siku anakazania anataka mtoto ila ndio hivyo naogopa. Nampenda sana ananipenda pia amani treat kama queen ila hmmm nikifikiria kuzaa nae moyo wangu unasita. Kuna mwanamke yeyote humu ameshawahi kukutana na hali kama hii? Ulifanyaje?
Tangu uweke uzi umepotea!
Umepata ukitakacho wangu?
Maana ni tangazo la biashara
Naamini wanunuzi umepata
Kwani ni wengi sana mtaani
Wengi ni wapenda looseball
Wanawake wasiojitambua
Wawatumie kwa starahe tu
Wakufue na mtaro wa mavi
Papuchi waichakaze vibaya
Ukiachika nao wanakukacha
Nani ataka majukumu tele
Tena kwa mwanamke jinga
Mbumbumbu mzungu wa reli


Bazazi
 
Jamani napenda sana kuwa na mtoto shombe shombe ila ndio hivyo sijabahatika kuolewa na mtu wa hivyo. Nimeolewa na mtu mwenye sura ngumu kuanzia yeye mpaka familia yao yote mpaka naogopa zaa nae. Japo kila siku anakazania anataka mtoto ila ndio hivyo naogopa. Nampenda sana ananipenda pia amani treat kama queen ila hmmm nikifikiria kuzaa nae moyo wangu unasita. Kuna mwanamke yeyote humu ameshawahi kukutana na hali kama hii? Ulifanyaje?
KUNA UZI NIMEOSOMA LEO HUMU UNATAHADHARISHA WANAUME......"USIOE USIOE USIOE....WANAWAKE WENYE SIFA HIZI" NAONGEZEA NA YAKO .....MKE MWANAMKE ANAEWEZA TAMKIA MPENZIWE/MUMEWE PUBLICLY SITAKI KUZAA NAE KWA SABABU YOYOTE ILE.
 
Back
Top Bottom