Napenda shombe shombe ila sijabahatika

Napenda shombe shombe ila sijabahatika

Ww uko kwenye ndoa, tulia jenga familia, yaani uko kwenye ndoa alaf unachagua kuzaa nae
 
Karibu kwangu dada nipo hapa msomali unusu
 
Kawa wewe ni mzuri pia huna sababu ya kua na wasi wasi na baba mtoto...

Ila kama wote ni kushoto tupu... kazi mnayo...


Cc: mahondaw
 
Jamani napenda sana kuwa na mtoto shombe shombe ila ndio hivyo sijabahatika kuolewa na mtu wa hivyo. Nimeolewa na mtu mwenye sura ngumu kuanzia yeye mpaka familia yao yote mpaka naogopa zaa nae. Japo kila siku anakazania anataka mtoto ila ndio hivyo naogopa. Nampenda sana ananipenda pia amani treat kama queen ila hmmm nikifikiria kuzaa nae moyo wangu unasita. Kuna mwanamke yeyote humu ameshawahi kukutana na hali kama hii? Ulifanyaje?
Karibu nipm ila Mimi nimeoa nakupa Mbegu tu
 
Kama humpendi huyo mumeo muue ili uolewe na hao weupe uzae shombe it's very easy don't stress yourself
 
Yaani wewe kama ni muafrika utakua unajichukia na una ulimbukeni na ngozi nyeupe.
 
OplwNuy.jpg
 
Jamani napenda sana kuwa na mtoto shombe shombe ila ndio hivyo sijabahatika kuolewa na mtu wa hivyo. Nimeolewa na mtu mwenye sura ngumu kuanzia yeye mpaka familia yao yote mpaka naogopa zaa nae. Japo kila siku anakazania anataka mtoto ila ndio hivyo naogopa. Nampenda sana ananipenda pia amani treat kama queen ila hmmm nikifikiria kuzaa nae moyo wangu unasita. Kuna mwanamke yeyote humu ameshawahi kukutana na hali kama hii? Ulifanyaje?
ndio maana muda mwingine huwa nawaita MAJINI maana mnabadilika muda wowote ule
 
hata wa mtoto kiume unapenda shombeshombe??? asee mimi napenda kama wakike anifuate mimi kama wa kiume baba yake. over.



cc Smart911
 
Vipi kuhusu shombeshombe mwenye sura ngumu uko sawa naye.
 
Back
Top Bottom