Napenda sana wanawake wasio rika langu

Napenda sana wanawake wasio rika langu

Habari za saa hizi JF,

Mimi ni kijana wa miaka 23, katika maisha yangu huwa navutiwa sana na wadada wakubwa walionizid umri sana.

Kitendo hichi kimenifanya niwe na mtoto wa miezi minne na binti ambaye kamzidi hadi dada yangu wa kwanza umri, hata nyumban napata wasiwasi wa kumpeleka.

Naombeni mawazo yenu juu ya hili.
[emoji30] [emoji30] mwenywe na ttz km ilo
 
Una maradhi km yangu, mie toka niijue papuchi sijawahi kupiga under my age.. Hiyo niliyofanyia uzinduzi tu alikuwa kanjzid miaka ipatayo five O'Clock
 
Tatizo lako sio umri tatizo unapenda wanawake ambao tayari wanajiweza kimaisha sababu unaonekana kabisa huna hela za kuwapata vijana/ masista do wanaohitaji kuhudumiwa.
 
kwaio unataka afe bila mtoto azikwe na gunzi kwenye tundu la kalio,we nae haujielewi
Anayekufa na mtoto anafaidi nini huko aliko tofauti na asiye na mtoto akifa?

Kwahiyo hata kama angekuwa mwanafunzi wa miaka 12 hajajipanga azae tu?

Angezaa kwa kujiandaa asingelaumu hapa.
 
mwanamke mtu mzima ni msikivu sana kwa mwenza wake na pia hana usumbufu kama walivo mabinti hawa wa mwendo kasi.
 
Wanaume wenzako wote huwa tunavutiwa na mabinti wadogo kwa kufuata ile kanuni inayotawala kila kichwa cha mwanaume ISEMAYO Chukua umri wako kisha gawanya kwa mbili, kisha jibu utakalopata jumlisha kwa saba, jibu utakalopata basi mwanamke mwenye umri kama huo lazima uvutiwe nae ( let say umri wako ni 20, ukigawa kwa mbili inakuwa 10, ukijumlisha saba inakuwa 17... Basi huo ndio umri wa wasichana utakaovutiwa nao
Na kwa wasichana je..?? Tupe kanuni yake...[emoji136]
 
Una maradhi km yangu, mie toka niijue papuchi sijawahi kupiga under my age.. Hiyo niliyofanyia uzinduzi tu alikuwa kanjzid miaka ipatayo five O'Clock
Mimi hawa wakubwa wakubwa nawapigaga kuleeeeeeeee tandika na temeke sudan
 
Habari za saa hizi JF,

Mimi ni kijana wa miaka 23, katika maisha yangu huwa navutiwa sana na wadada wakubwa walionizid umri sana.

Kitendo hichi kimenifanya niwe na mtoto wa miezi minne na binti ambaye kamzidi hadi dada yangu wa kwanza umri, hata nyumban napata wasiwasi wa kumpeleka.

Naombeni mawazo yenu juu ya hili.

Madhara yake ni hizo pumbu kushuka mpaka magotini ,Muda si mrefu man. Acha kuchukua mama yeyo ,makoko ,
 
Mimi hawa wakubwa wakubwa nawapigaga kuleeeeeeeee tandika na temeke sudan
Mr. Kenge ntakutafta, vipi hawa sio wa masharti.. Maana ile kwangu ni starehe, kwahyo uhuru muhimu kupatkana
 
Habari za saa hizi JF,

Mimi ni kijana wa miaka 23, katika maisha yangu huwa navutiwa sana na wadada wakubwa walionizid umri sana.

Kitendo hichi kimenifanya niwe na mtoto wa miezi minne na binti ambaye kamzidi hadi dada yangu wa kwanza umri, hata nyumban napata wasiwasi wa kumpeleka.

Naombeni mawazo yenu juu ya hili.
Aisee hata mm and this is because naamin walionizid age wataweza nipanua kchwa kmawazo,fikra even though ushauri pia so naamin mapenz cyo kusex tuu bt hta hyo pia
 
Back
Top Bottom