Napenda sana wanawake wasio rika langu


JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2016
Messages
347
Likes
143
Points
60
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined May 13, 2016
347 143 60
Habari za saa hizi JF,

Mimi ni kijana wa miaka 23, katika maisha yangu huwa navutiwa sana na wadada wakubwa walionizid umri sana.

Kitendo hichi kimenifanya niwe na mtoto wa miezi minne na binti ambaye kamzidi hadi dada yangu wa kwanza umri, hata nyumban napata wasiwasi wa kumpeleka.

Naombeni mawazo yenu juu ya hili.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
Una hela/ kazi??? Kama zpo hainaga tabu hapo umri ni namba tu,,,, ila watot watakuita KAKA sijui!!!, na kama huna kazi / hela yaan unalelewa ata mi ngekushangaa na umarioo wako huko kwenu sijui ungetafsiriwaje?
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,034
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,034 14,764 280
Wanaume wenzako wote huwa tunavutiwa na mabinti wadogo kwa kufuata ile kanuni inayotawala kila kichwa cha mwanaume ISEMAYO Chukua umri wako kisha gawanya kwa mbili, kisha jibu utakalopata jumlisha kwa saba, jibu utakalopata basi mwanamke mwenye umri kama huo lazima uvutiwe nae ( let say umri wako ni 20, ukigawa kwa mbili inakuwa 10, ukijumlisha saba inakuwa 17... Basi huo ndio umri wa wasichana utakaovutiwa nao
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,775
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,775 280
Poa tu. Sikiza moyo wako unasema nn.. Kwan umri sio kigezo katika mapenzi.. C umewaona wenzako kina harmoniz, diamond, mose iyobo, idris so hayo ni mambo ya kawaida...
 
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2016
Messages
347
Likes
143
Points
60
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined May 13, 2016
347 143 60
Una hela/ kazi??? Kama zpo hainaga tabu hapo umri ni namba tu,,,, ila watot watakuita KAKA sijui!!!, na kama huna kazi / hela yaan unalelewa ata mi ngekushangaa na umarioo wako huko kwenu sijui ungetafsiriwaje?
sina ela wala sina kaz mm ni mwanafunzi
 
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2016
Messages
347
Likes
143
Points
60
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined May 13, 2016
347 143 60
Wanaume wenzako wote huwa tunavutiwa na mabinti wadogo kwa kufuata ile kanuni inayotawala kila kichwa cha mwanaume ISEMAYO Chukua umri wako kisha gawanya kwa mbili, kisha jibu utakalopata jumlisha kwa saba, jibu utakalopata basi mwanamke mwenye umri kama huo lazima uvutiwe nae ( let say umri wako ni 20, ukigawa kwa mbili inakuwa 10, ukijumlisha saba inakuwa 17... Basi huo ndio umri wa wasichana utakaovutiwa nao
ni kwamba toka nmeanza kuwa na mausiano na wasichana wote wamenizid si chini ya miaka minne
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,792
Likes
1,225
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,792 1,225 280
Wanaume wenzako wote huwa tunavutiwa na mabinti wadogo kwa kufuata ile kanuni inayotawala kila kichwa cha mwanaume ISEMAYO Chukua umri wako kisha gawanya kwa mbili, kisha jibu utakalopata jumlisha kwa saba, jibu utakalopata basi mwanamke mwenye umri kama huo lazima uvutiwe nae ( let say umri wako ni 20, ukigawa kwa mbili inakuwa 10, ukijumlisha saba inakuwa 17... Basi huo ndio umri wa wasichana utakaovutiwa nao
mmmmhhh!!!,hiyo kanuni si dhani kama inaweza kutumika wakati wote.Kupenda ni Kipenda Roho.
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,792
Likes
1,225
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,792 1,225 280
Habari za saa hizi JF,

Mimi ni kijana wa miaka 23, katika maisha yangu huwa navutiwa sana na wadada wakubwa walionizid umri sana.

Kitendo hichi kimenifanya niwe na mtoto wa miezi minne na binti ambaye kamzidi hadi dada yangu wa kwanza umri, hata nyumban napata wasiwasi wa kumpeleka.

Naombeni mawazo yenu juu ya hili.
Kwa hiyo hata mabibi unawabeba??.
 

Forum statistics

Threads 1,237,610
Members 475,662
Posts 29,294,343