Fall Army Worm
JF-Expert Member
- Jan 8, 2015
- 19,370
- 14,517
- Thread starter
- #21
Asante.Huna akili
Asante.Huna akili
Poa.Huu ni ugwadu tu hamna kingne
Umejuaje?.Nyege zako zimekuleta humu siyo bure
Huyu wa leo ni msafi.Awe msafi sasa sio wengine na joto hili la jana kimvua tu watu wanaogopa kuoga maji eti baridi, halafu unataka salamu ya kukumbatiwa [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
Si unaitaka hiyo salamu na bongo tuanze asubuhi unakutana na mtu katoka feri kununua samaki nawe unaenda kazini halafu mkumbatiane [emoji2] [emoji2] [emoji2]Huyu wa leo ni msafi.
Nilipokuwa Rwanda nilisikia hii salamu Amakuru yawe wanajibu ni meza...Mimi nilikuwa curious kwanini nisijibu ni kiti?Ni meza.
Ngara Karibu na postaDuh!!, Kwasasa nipo Ngara, ningekuwa maeneo ya karibu, ningelikuja, maana hao Viumbe wa nchi hizo wanajua kukumbatia.
Ananipenda ndiyo.Basi hapo akili yako itawaza kwamba mtoto amekupenda
Asante.Huo ndio utamaduni wetu kama mtu yupo karibu na munaona kila siku munapeana mikono lkn kama ni wa mbali na kuna siku nyingi hamjaonans mnakumbatiana.
Karibu kwetu Rwanda
Umeona eeh!!!, hiyo ndo salamu yao.Nilipokuwa Rwanda nilisikia hii salamu Amakuru yawe wanajibu ni meza...Mimi nilikuwa curious kwanini nisijibu ni kiti?
Ewaaaa!!, wewe ni mwenyeji wa huku nini?.Ngara Karibu na posta
amakuru yawe
teh teh tehSi unaitaka hiyo salamu na bongo tuanze asubuhi unakutana na mtu katoka feri kununua samaki nawe unaenda kazini halafu mkumbatiane [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Ni sahihi, wapo vizuri, na kwenye kuoa hawana Complications kabisa.Ukweli nimeishi na viumbe hao miaka ya kutosha kwenye meneo yao mwese,mishamo na katumba.
Hawana mapenzi ya umalaya ukilala naye tu kama ni binti hapo jua umeoa sijui kwa leo maana technolojia inafumbua mengi.