Nape tengua kamati yako Mkuu kasema hapangiwi

Nape tengua kamati yako Mkuu kasema hapangiwi

~~~>>>Jambo la kushukuru Mkuu wa Kaya amekiri kuwa Hashauriwi na hapokei Ushauri wa mtu yeyote........ Anafanya anachotaka.


~~~>>>Tunamsubiria 2020 atupigie tena PushUp.......
 
~~>>>Ni aibu kubwa sana kiongozi kuandaa Video ya kumchafua mwananchi wako!

Huu ni Ujinga wa kiwango cha Kimataifa ....
 
Kwani ni kamati ya kumpangia rais au kamati ya kuchunguza upuuzi uliofanywa na Bashite?
 
Duh hii ni dalili mbaya sana kwa taifa ingawaje watu wanaona sawa
 
Madictector wengi walianza hivi tena huanza a walindani mwa chama chake wanaonekana hawaendi sawa
 
Back
Top Bottom