Nape Nnauye!!


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
Habari Wakuu,.

Hivi Huyu Jamaa Mbali Na Kuwa katibu Wa Nec Itikadi Siasa Na Uenezi Ana Vyeo Gani Vingine Ndani Ya Ccm Au Yeye Ndiyo Kila Kitu Ndani Ya Ccm!!


Mods Naomba Msiutoe Huu Uzi Nahitaji Kujua!!
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,294
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,294 280
weka picha.
 
Augustino Temu

Augustino Temu

Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
20
Likes
4
Points
5
Augustino Temu

Augustino Temu

Member
Joined Nov 12, 2013
20 4 5
Hana jipya huyo kazoea makelele 2
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Nape ndiyo kama mkuu wa kaya hapo Lumumba tehe tehe
 
CRICKET

CRICKET

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2013
Messages
309
Likes
26
Points
35
CRICKET

CRICKET

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2013
309 26 35
Picha ya nini we idiot?
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,526
Likes
129
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,526 129 160
Ili iweje
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
ccm imeoza,haina wasemaji maalum
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,291