Nape Nnauye mgongo haupindi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye mgongo haupindi??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Nov 27, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    KATIBU WA NEC,ITIKADI NA UENEZI CCM NAPE NNAUYE AKIWA SAMBAMBA NA UJUMBE WA MJUMBE WA KAMATI KUU YA CHAMA CHA KIKOMONISTI CHA CHINA CPC LIU YUNSHAN AMBAYE PIA NI MKUU WA IDARA YA UENEZI YA CHAMA HICHO KATIKA KUTOA HESHIMA ZA MWISHO KWENYE ENEO LA MAKABURI YA WATAALAMU WA KICHINA,ENEO LA MAJOHE,GONGO LA MBOTO,JIJINI DAR ES SALAAM JANA...CCM OYEEEEEE



    [​IMG]
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndio maana cameroon hakusita kusema ile issue aliyoisema coz sisi tunapenda kufanya kila kitu ili tuonekane tuko juu na matokeo ndio hayoo kwenda kuposa dume jenzio..!
     
  3. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hana uhakika na wanyuma yake,inaelekea amewahi kutaka kuliwa ndio maana ameinama kimachalemachale.si unajua hata mwz aliwaambia atawashikisha,ukuta?ni mzoefu sana kweche hii michezo..
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,477
    Trophy Points: 280
    anaogopa anafikiri labda yupo ZANZIBAR..WEWE UKIENDA PEMBA UKIAMBIA UINAME UTAKUBALI?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Analeta usharobaro wakati wenzake wanamaanisha
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    kitambi......................
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Nimecheka Sana
     
  8. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tufanye mazoezi jamani
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Inaelekea wale wanaopenda kuinamisha watu ili wawape misaada kwa huyu Jamaa kazi wanayo na wanaweza dai chanchi yao

    [​IMG]
    Mazoezi ya Kuinamishwa Upate Msaada
     
  10. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Lol! nimecheka sana
     
  11. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,023
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mwekeeni ukuta mbele...
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama hata hiyo ni shida, je kuinama kufunga kamba za mguuni ataweza? Ndo mwanzo wa kuanza kusaidiwa mpk kitandani.

    [​IMG]
     
  13. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Pinda hilo gongo.
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Cha uvunguni lazima kimshinde huyu
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Vipi dressing code hapo!
     
  16. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na hapo inawezekana yeye ndio akawa kijana kuliko wote walio pinda migongo.
     
  17. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mama yake hakumfundisha kuchutama!?nukta
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanaume wanakuwa wambea.
    OTIS
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,519
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    Acheni chuki nyie.
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Chuki kivipi? pinda mgongo ni Heshima kubwa Sana Kwa Wachina... na Ni Dharau Sana Usipopinda Mgongo wanaweza kukulazimisha pia
     
Loading...