Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye analizimia Gwanda la CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Feb 27, 2012.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu wanaJF, nimekuwa nikiona mara kwa mara mavazi ya Ndugu Nape Nnauye siku za hivi karibuni yakiwa katika rangi ya kijani yaliyoshonwa Kimagwanda.

    Binafsi ninavyofahamu vazi la Magwanda katika harakati za kisiasa kwa hapa nchini kwetu liliasisiwa na Freeman Aikael Mbowe wakati wa uchaguzi Mkuu 2005 akiwa mgombea Urais. Tangu wakati huo hadi leo vazi hilo limekuwa likitumiwa na CHADEMA katika rangi tofauti tofauti mfano Kaki, Nyeusi, Kijivu, nk kama vazi rasmi la chama hicho.

    Na tafsiri ya haraka haraka kwa mtu anaevaa Gwanda ni ishara ya kuonyesha jamii kwamba yupo katika harakati za kuikomboa jamii hiyo. Sasa ndugu yetu Nape anavyovyaa Gwanda anatuambia kwamba anataka kutukomboa kutoka kwa nani? Na je ni lini CCM iliafiki matumizi ya Gwanda kama vazi lao rasmi.

    My take to Nape: Kama analipendea vazi la Gwandwa is better aungane na waasisi wa vazi hilo ambao wako katika harakati za kuking'oa chama chake. Unless atuambie na yeye yupo katika harakati za kuking'oa hicho hicho.

    Hizi ni baadhi ya Picha za Nape akiwa ndani ya Gwanda:-

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaha jf ni kisima cha burudani
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe hujui kuwa ndani ya CCM kuna vyama vingi? Mfano, chama cha Lowassa, cha Sitta, cha Membe, cha Makinda, cha Migire nk! Mtafute Nape umuulize kuwa yeye yuko chama gani ndani ya CCM?
     
  4. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rangi ya chama tawala mshono wa chama kikuu cha upinzani!
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aliondoa M akaweka J sasa kaweka K
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ladha na yeye ni chadema
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aise! Hili nalo neno! Nashukuru kwa kunikumbusha Mkuu. Na kwa haraka haraka tunaona kwamba chama cha Nape jezi yao ni Gwanda la kijani! Sasa hatujui vyama vingine!
     
  8. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 871
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    teh teh teh kwa mara ya kwanza nilimuona fb mtu alipost picha yake akisherekea miaka 35 yao kule mwanza, nkacheka saaaaana. Ataacha tu maana hata pinda hayapendi na hivi mlivyomchongea ndo kabisa. Anafikiri watu kwa chadema wanapenda gwanda tu, anasahau kuwa watz wakiona rangi ya kijani tu hata kama ni ya gari tunajisikia vibaya na maisha haya magumu
     
  9. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,280
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Na Mwenyekiti wa CCM JK ndiyo kabisa baada ya kuelewa somo la katiba toka CDM, tizama picha:
    [​IMG]
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,488
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    mani acheni utani mbona mavazi haayo ni ya muda mrefu tu kwenye UVCCM na chipukizi? Haya mavazi ya kimgambo mgambo yamekuwa yakivaliwa tangu zamani sana na chipukizi, scouts, IOGT n.k
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,183
    Likes Received: 5,478
    Trophy Points: 280
    Ur right man, ten haya mashati anayovaa Nape ndio haswa yalikuwa yanavaliwa na wale waliokunywa maji ya bendera, haya mashati ya kisasa yameanza kuvaliwa baada ya CCM kupinduliwa na kutwaliwa na mabepari, ndio wakaona hawawezi kuvaa yale makaki ya kijani, nakumbuka hii mishati hata Nyerere alikuwa anaikwepa sana maana ilikuwa ni nadra sana kumuona Nyerere na uniform za CCM.
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nape na Bashe wapo vyama viwili tofauti ndani ya CCM.
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,719
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    watoto wa juzi bana, mna aibisha fanyeni h/work kidogo

    infact hapa Nape anastahili sifa kukumbushia jezi za zamani za ccm chipukizi na kisaikolojia anakimaliza chama chetu CDM, kwa ubora na mvuto wa rangi Kijani iko juu...it is acolour of life though CCM dont bring any life
     
  14. Companero

    Companero Platinum Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,401
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,099
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu dogo ana mbwembwe sana yeyena anajua huko aliko hakumfai sema uzuzu ndio unaomsumbua kubaki huko Magambani.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,488
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    hahahah we bana! haya meusi kwa kwei ndio yangekuwa signature hasa ya CDM; sikumbuki kuvaa haya meusi kwa kweli. Ila yale ya kijani usiseme tena ukivalia na kibereta chako cheusi unaweza kujihisi wewe FFU (a.k.a Navy SEALs). Ukipita mbelle ya mgeni wa heshima "na kutoa heshima kulia kikosi cha bendera kikiongoza" basi ni vurugu tupu!
     
  17. S

    STIDE JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nape alikuwa anapambana na uvuaji gamba ndo maana akawa anavaa gwanda akidhania gamba ni jepesi!
    Sasa atabadilisha baada ya kushindwa kuvua GAMBA!!
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,963
    Likes Received: 7,273
    Trophy Points: 280
    Mavazi hayo CCM wamerithi kitoka Tanu Youth League ambayo sasa ndio UVCCM naYoung Pioneers ambao sasa ndio Chipukizi!. Na kwa wenye picha za zamani Mgambo ndio ilikuwa Kijivu na polisi walivaa kaptura za khaki na stocking nyeusi!.
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,401
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    tafuta hili toleo http://cdn2.iofferphoto.com/img/item/101/731/139/5cplzuVSm8nwAmC.jpg la mwaka 1975 ndani lina picha nzuri sana ya chipukizi, the best i have ever seen !
     
  20. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,602
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Yeyote mwenye picha ya Mwalimu akiwa ndani ya uniform ya CCM aitundike humu
     
Loading...