Naona WWE imefika Kwa waturutumbi

Naona WWE imefika Kwa waturutumbi

Ila sisi ngozi nyeusi 🤣🤣

giphy-downsized.gif
 
Sa mmoja akifa hapo wanasolve vipi?
Hawana familia zinawategemea hawa?
Wenzao wanapigana juu ya board Ina string mazingira yamejaladiwa na masponge wao wanapigana juu ya mbao.
Na wanapigana huku wamevaa vijora
Hiyo ni Uganda soft ground wrestiling Mieleka ya Uganda Wao wanapigana kwenye matope mieleka yao ni real kabisa hakuna cha maigizo
 
Hapana, stage zao pia ziko controlled, wanaziswekea masponchi kama unavyoona hapo...


Sema nimependa ubunifu wao hawa Waganda, sasa hivi watapata ma indorsements ya kufa mtu kutoka duniani kote..




 
Back
Top Bottom