Naona Sebene Limekolea mitaa ya Lumumba

Naona Sebene Limekolea mitaa ya Lumumba

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Posts
16,590
Reaction score
28,761
1549641870252.png


Namuona mheshimiwa "Ayubu" wa Mjengoni pale kaamua kuruka Sambasoti kabisa.
teh teh teh
 
Nimerudia kumsikiliza Lissu na Masilingi kwny mahojiano. Lissu majibu yake yalikuwa yakiambatana na quotations za vifungu vya sheria, while Masilingi alikuwa akijibu tu km makuli wa Kariakoo. Hakuna haja ya kupeleka mabalozi kwenda KUAIBIKA vile!
 
Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka huu utatoa picha ni kwa jinsi gani safari ya Lissu imevisaidia vyama vya upinzani.

Natumaini mabingwa wa kuandika kwenye mitandao tutarejea kufanya tathmini kwa uwazi zaidi kuliko mbwembwe, kebehi na kila aina ya lugha inayotumika kuwakilisha mawazo na hisia kali na nyepesi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka huu utatoa picha ni kwa jinsi gani safari ya Lissu imevisaidia vyama vya upinzani.

Natumaini mabingwa wa kuandika kwenye mitandao tutarejea kufanya tathmini kwa uwazi zaidi kuliko mbwembwe, kebehi na kila aina ya lugha inayotumika kuwakilisha mawazo na hisia kali na nyepesi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Uchaguzi wa chini ya Tume hii au inakuja tume maalum kutuko nje ya nchi??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchaguzi wa chini ya Tume hii au inakuja tume maalum kutuko nje ya nchi??

Sent using Jamii Forums mobile app
Ingekuwa ajabu kama ungetoa hoja tofauti na hiyo.

Kwa kuwa tayari upinzani, kama unauwakilisha, umekwisha kata tamaa, ni vyema uwashauri viongozi wake, wanachama na wafuasi kutangaza kutokushiriki chaguzi zinazokuja ili kuokoa hiyo fedha ikatumika kwa shughuli zingine za maendeleo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nataka kumjua yule jamaa aliopiga msamba; ana uchungu na nchi kweli?
 
Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka huu utatoa picha ni kwa jinsi gani safari ya Lissu imevisaidia vyama vya upinzani.

Natumaini mabingwa wa kuandika kwenye mitandao tutarejea kufanya tathmini kwa uwazi zaidi kuliko mbwembwe, kebehi na kila aina ya lugha inayotumika kuwakilisha mawazo na hisia kali na nyepesi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Weweee kuna uchaguzi Tanzania?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimerudia kumsikiliza Lissu na Masilingi kwny mahojiano. Lissu majibu yake yalikuwa yakiambatana na quotations za vifungu vya sheria, while Masilingi alikuwa akijibu tu km makuli wa Kariakoo. Hakuna haja ya kupeleka mabalozi kwenda KUAIBIKA vile!
Vifungu gani by sheria kanukuu??

Kamwambia balozi Masilingi ati asijibu mambo ya nchini Tanzania kisa anaishi marekani na kwa maana hiyo hayajui ya nchini ila yeye ndo anayajua sjui mwanasheria gani huyu!!

Yaani unatumia heresays kutetea hoja halafu mwingine akifanya hivyo noooo!!!!

Huyu mwacheni aropoke tu na hakuna atakacho affect!!! Matokeo yake atajitonesha bure guu lake!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchaguzi wa chini ya Tume hii au inakuja tume maalum kutuko nje ya nchi??

Sent using Jamii Forums mobile app
Pumba wewe sasa mbona huwa mnashiriki???? Si muache CCM iwe inashinda bila mpinzani kwani huwa mnalazimishwa!!!

Mmekalia huyo lissu wenu wenzenu wanapiga kazi mnaamka wenzenu wako mbele!! Siasa za kulalamika utafikiri watoto wa chekechea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka huu utatoa picha ni kwa jinsi gani safari ya Lissu imevisaidia vyama vya upinzani.

Natumaini mabingwa wa kuandika kwenye mitandao tutarejea kufanya tathmini kwa uwazi zaidi kuliko mbwembwe, kebehi na kila aina ya lugha inayotumika kuwakilisha mawazo na hisia kali na nyepesi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa tume gani hii yenu ya kipuuzi mnaopika matokeo chooni ama
 
Back
Top Bottom