Naombeni ushauri

Jkl

Member
Nov 22, 2019
16
45
Wakuu habari za jioni
Nina mdogo wangu amekosa mkopo amefanya appeal ila bado hajapata chochote
Familia hatuna uwezo wa kumsomesha
Nishauri nn ?
Naombeni msaada hapa
 

Top leader

JF-Expert Member
Aug 20, 2020
1,133
2,000
Ndo hvyo mkuu, kwenye shda lazma upambane peke yako
Sijui tumerogwa na nn kuna wapare hapa kona walikuwa na tatizo kama hilo sema ada ya chalii yao ilikuwa 1.5 ila uko nyuma walichangia 3mil kwa ajili ya kesi iyo ada wameshindwa mpaka dogo kapostpone mwaka
 

Sir Midabwada

JF-Expert Member
Sep 27, 2020
1,276
2,000
Wakuu habari za jioni
Nina mdogo wangu amekosa mkopo amefanya appeal ila bado hajapata chochote
Familia hatuna uwezo wa kumsomesha
Nishauri nn ?
Naombeni msaada hapa
Nkikupa namba y mfanyakaz mmoja wapo bodi zitakusaidia vip!?
 

Jkl

Member
Nov 22, 2019
16
45
Sijui tumerogwa na nn kuna wapare hapa kona walikuwa na tatizo kama hilo sema ada ya chalii yao ilikuwa 1.5 ila uko nyuma walichangia 3mil kwa ajili ya kesi iyo ada wameshindwa mpaka dogo kapostpone mwaka
Kwenye jamii zetu kuna ule wivu flani wa kwamba nkimsaidia mtu atanipita kimaendeleo kiuchumi na kielimu
So mara nying wanakusaidia kwenye jambo lisilo la maendeleo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom