Naombeni ushauri wa kufuata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri wa kufuata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mndengereko, Aug 10, 2011.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,127
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    mimi ninakaa na kaka yangu na shem ambaye pia tunaishi na mtoto wa dada yake (huyo shem) ambaye mimi nina mahusiano naye ya mapenzi siri now ni kama mwaka 1 umeshafika,nileinda chuo kusoma but nimerudi nimemkuta ana mahusiano ya siri na mtu mwingine lakini kwa jinsi ninavyompenda siwez i kumuacha na hatoki kwenye mawazo yangu kiasi hata sili wala silali vizuri naye anajua kama nampenda but kwenye simu yake nakuta msg za ajabu but naogopa kumuuliza coz tutakwaruzana na mimi sipendi coz naumia ila pia sitaki aendelee kuutesa moyo wangu,niambieni nifanye nini ili nipunguze au hata niache kumpenda coz ananiumiza sana
    nitafurahi nikipata ushauri kutoka kwa mabinti kipindi nipo chuo tuligombana but tukarudiabna na kupendana sana but now hali ndiyo imefikia kama ilipo piz naombeni ushauri wenu thanks
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Samahani mkuu nimepita tu sikujua ulilenga kupata ushauri wa mabinti.. Langu moja tu kwamba huo ulokuwa ukiuendelea ni UZINZI.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kumuacha hutaki sababu unampenda!!
    Kumuuliza huwezi sababu unaogopa mtakorofishana!!

    Kilichobaki ni mvumilie ...sasa utafanyaje maana option mbili ambazo ni muhimu huzitaki!!!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Vumilia na mwishowe utasahau.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    bahati mbaya mimi ni mmama.....ningekuwa binti ningekushauri.....
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona kama unaitesa nafsi yako! na huyo bint keshajua kama unampenda sasa utaiona joto ya jiwe, mwanamme mzima huoni haya kusema Naogopa kumuliza? inamana ukotayari kula na mwenzio? na kwenye cm yake unatafuta nini? sasa basi usimchunguze kuku atakushinda kula wewe muache akusugue roho yakoiko siku uta sema basi tu, na huna lolote unaipata ya mteremko ndio mana hutaki kumuachaa ,mtoto wa kiume wewe jikaze fanya mamuzi kama mwanaume.
     
  7. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,127
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    thanks lizy kwa ushauri wako
    preta wewe ndo mzuri hasaa coz unaexperiece ya kutosha pliz niambie atawezaje kutoka kwenye fikra zangu na kumuacha kabisa au niambie chochote kile ambacho unahisi kwa mimi ni sahihi kujua thanx in regards
     
  8. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,127
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    arabian falcon nimekuelewa bt hujanipa ushauri either nimuache au niendelee naye tatizo cyo kwamba nampenda mteremko bt moyo ndo umependa
     
  9. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,127
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    @nyani roho inaniuma nikimuona yuko anafuraha na m2 mwingne,ninachotamani ni kumuacha bt naogopa kuitesa nafsi yangu,ila cwez kuendelea kuwa mtumwa wa mapenz na kunyanyaswa kifikra ni mambo gani nifanye ili atoke kabisa akilini na nisimpende tena?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,225
    Trophy Points: 280
    wanawake woooooooooote umeamua kula sahani moja na ukoonwa shemejio? Heri hata kavuta mwingine cha kufanya songa mbele na hiyo TABIA MBAYA ACHA!
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,752
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    hongera yako preta,...unajua mpaka unafikia umama ni kwamba umekwepa mishale mingi
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,729
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    ....mimi kwa ushauri wangu ningekushauri....


    ...aahhh, okey, mabinti watakusaidia ushauri.
     
  13. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,127
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    poa nitaacahna naye
     
  14. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,127
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    ook jamani mtu yeyote anaweza kunishauri siyo mbainti peke yake how can i dump this woman
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mbona yeye anakudump? Do the same hayo nii mapenzi gani ya kumpenda mtu ambae si mwaminifu?
     
  16. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Samahani mimi siyo binti kwa sababu umetaka ushauri kwa mabinti tu!
     
  17. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,127
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
     
  18. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,127
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    unaweza kunishauri hata wewe co lazima mabinti 2 if u thnk u can,
     
  19. k

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,754
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    pole wee,umependa pasipopendwa.jaribu kuji keep busy inasaidia,kwa nini uumizwe na mtu ambae hana maana?jee yupo peke yake duniani?.jiulize bila yeye huishi,hupumui,mna share pumzi?jibu ni nooo,be strong focus na maisha yako,najua ni ngumu ila jaribu kumu ignore,mwisho wa siku utaweza
     
  20. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 540
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Kila ukimuwaza au kumkumbuka lamba ndimu kisha sonya 'nyoooooooo' utamsahau na utamzalau

     
Loading...