Naombeni ushauri, nimefukuzwa kazi

Naombeni ushauri, nimefukuzwa kazi

Just relax. Sikiliza wimbo wa jamaa anaitwa Don Moen, God will make the way na mwingine I am the God that healeth thee. Just meditate on them
Akimaluza asikilize wimbo wa nidhamu ya kazi ni msingi wa mafanikio mema kazini wa msondo
 
Nd yangu hawa wahindi sio waajiri wazuri wameenda mpka hospital kuthibitisha kama kweli nilikuwa naumwa waka thibitishiwa kuwa ni kweli kabisa lakin bado hawa elewi wamenitafta wanani bembeleza ni resign mwenyewe ili wanipe mshahara wa mwezi mmoja

Kataa kabisa maana apo ukifungua kesi wanakulipa si chini ya 15M wanakutafuta ili uandike ume resign kwa hiyari yako inamaana kua stahiki zako hautalipwa na kumbuka uki acha kazi wewe jumba bovu linakuangukia
 
Nd yangu hawa wahindi sio waajiri wazuri wameenda mpka hospital kuthibitisha kama kweli nilikuwa naumwa waka thibitishiwa kuwa ni kweli kabisa lakin bado hawa elewi wamenitafta wanani bembeleza ni resign mwenyewe ili wanipe mshahara wa mwezi mmoja
Kataa katakata kuresign na itunze barua ya kufukuzwa kazi.

Nenda kafungue shauri.
1. Utalipwa mishahara yako yote.
2. Dai hela ya kujikimu kwa siku zote ambazo haupo kazini maana walikutoa mkoa mwingine.
3. Watakulipa faini

Mzee hapo una vimilioni kadhaa....
 
Habari ndugu,

Kuna kampuni moja ambayo nilikuwa nafanya nayo kazi ila sikwenda kazini siku tatu baada ya kuugua ghafla nilipewa ED na daktari ya siku tatu baada ya kumpa taarifa boss wangu akanisimamisha kazi, hatimae leo amenifukuza kazi bila barua.

Nimemuomba angalau anisaidie ili nirudishe familia yangu waliponitoa wamegoma.

Ushauri jamani, mkataba wangu unaisha October 2021

Una muda gani tangu umeanza kazi mpaka sasa kiongozi...?
 
Kataa katakata kuresign na itunze barua ya kufukuzwa kazi.

Nenda kafungue shauri.
1. Utalipwa mishahara yako yote.
2. Dai hela ya kujikimu kwa siku zote ambazo haupo kazini maana walikutoa mkoa mwingine.
3. Watakulipa faini

Mzee hapo una vimilioni kadhaa....

Mkuu umesoma vizuri shauri la mleta mada ukalielewa vizuri...?
 
Habari ndugu,

Kuna kampuni moja ambayo nilikuwa nafanya nayo kazi ila sikwenda kazini siku tatu baada ya kuugua ghafla nilipewa ED na daktari ya siku tatu baada ya kumpa taarifa boss wangu akanisimamisha kazi, hatimae leo amenifukuza kazi bila barua.

Nimemuomba angalau anisaidie ili nirudishe familia yangu waliponitoa wamegoma.

Ushauri jamani, mkataba wangu unaisha October 2021
Bro nenda Ministry of Labour pale ukatoe malalamiko yako
Utasaidiwa....


Sent from my SM-M205F using JamiiForums mobile app
 
Kwanza pole.
Lakini kwa ukubwa zaidi HONGERA.

Kumfukuza mfanyakazi kwa sababu za kutofika kazini maximum Ni siku tano,
Kinyume chake ,weka bajeti ya nini utafanya baada ya kulipwa mihela.


Kinachotakiwa , tafuta wakili mzuri ambaye hana tamaa.
Kama huna nipigie 0753961896
Tuongee

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom