Naombeni ushauri Ndugu zangu

Naombeni ushauri Ndugu zangu

Chuo CR anafuatilia watoro?🙄🙄🙄 Mbona kule ni we mwenyewe utatamani uwe darasani maana haujui ni muda gani quiz na speed tests zitafanywa
 
MREJESHO.
Habari za ahsubui Ndugu zangu! Jana baaada ya kuleta thread kwa ajili ya ushahidi leo nimeamua kuleta kilicho jiri siku ya jana, Kwa hekima na kabisa naomba kusema Ahsanteni Sana kwa ushauri wenu,

Nimefata Kama mlivyoniambia Jana. Nilifanikiwa kwenda kuonana na CR(class representative), nilimuelezea kila kitu, aisee alionekana kuguswa Sana, na amenipa pole sana rakini pia ameniambia nisikate tamaa niendelee na mapambano. Na ameahidi kuwa Kama itatokea case Yoyote Basi atakuwa mistari wa mbele kunilinda.

Mungu awabariki Sana kwa ushauri wenu mzuri na wenye manufaa.

Niwatakie majukumu Mema siku ya leo
.
#Jamiiforum[emoji120]
 
Yaani cr ahangaike na wanafunzi


Enzi nasoma cr anasema wadau leo msidoji pindi kuna balaa [emoji3]

Ukidoji shauri yako sitetei mtu mimi


Cr alikuwa anafanyia best zake quiz Kama hawapo


Kweli mda unabadilika
 
Sikuiz huko chuon ma cr wanafatilia had watoro na kuwakoromea, bas saw kuwa nae karibu akufanikishie mamb yako..
 
Eti nikazama hadi kina kirefu alafu nikatoka nikamwambia nahodha.
Kwa hiyo braza ulipozama huyo nahodha wako alizima mtumbwi akakusubiri pale juu hadi uibuke tena.
Daa... ngoja nijiandae nina safari ya site leo.
 
Eti nikazama hadi kina kirefu alafu nikatoka nikamwambia nahodha.
Kwa hiyo braza ulipozama huyo nahodha wako alizima mtumbwi akakusubiri pale juu hadi uibuke tena.
Daa... ngoja nijiandae nina safari ya site leo.
[emoji1787][emoji1787]Mkuu ujasoma vizuri.
Moja, mtumbwi ulikuwa bado hujatoka, Mimi ndio nilikuwa mtu wa kwanza kupeleka dumu la mafuta kwenye Boat

Mbili, Mimi sikuzama ila kile kiumbe ndio kilizama kuelekea kwenye kina kirefu.

Tatu, Nahodha alikuwa nje, nilimfuate kule nchi kavu kumuambia.
 
[emoji1787][emoji1787]Mkuu ujasoma vizuri.
Moja, mtumbwi ulikuwa bado hujatoka, Mimi ndio nilikuwa mtu wa kwanza kupeleka dumu la mafuta kwenye Boat

Mbili, Mimi sikuzama ila kile kiumbe ndio kilizama kuelekea kwenye kina kirefu.

Tatu, Nahodha alikuwa nje, nilimfuate kule nchi kavu kumuambia.
Ahaa hapo nimeona.
Kwa hiyo hizo taa ni wewe peke ako uliona dereva yeye huo mwanga hakuona na yeye?na ulijuaje lilizama hadi kina kirefu
 
Ahaa hapo nimeona.
Kwa hiyo hizo taa ni wewe peke ako uliona dereva yeye huo mwanga hakuona na yeye?na ulijuaje lilizama hadi kina kirefu
Sio Taa.
Niliona mtu kabisa kwenye maji.
Macho yake Ni makali Sana Kama Taa, Yani nikahisi Ni zile taaa za kilamanjaro hotel ndio zimepiga kwenye maji na kutoa miale.

Baada ya kubaini Ni mtu Tena akageuka nyuma na kuzama pale ukanda wa Baharini na kuelekea kwenye kina kilefu.

Nikaondoka mbio kwa kutahamaki, nikamwambia Nahodha ndio akasema Nisiende. Ila alionesha kujua kitu..

Umenielwa Kaka? Sema Wai kwaza site Jioni ntakuelekeza vzuri
 
Sio Taa.
Niliona mtu kabisa kwenye maji.
Macho yake Ni makali Sana Kama Taa, Yani nikahisi Ni zile taaa za kilamanjaro hotel ndio zimepiga kwenye maji na kutoa miale.

Baada ya kubaini Ni mtu Tena akageuka nyuma na kuzama pale ukanda wa Baharini na kuelekea kwenye kina kilefu.

Nikaondoka mbio kwa kutahamaki, nikamwambia Nahodha ndio akasema Nisiende. Ila alionesha kujua kitu..

Umenielwa Kaka? Sema Wai kwaza site Jioni ntakuelekeza vzuri
Sawa mkuu pole
Nitakuletea maembe ule upunguze wenge[emoji28]
 
Sio Taa.
Niliona mtu kabisa kwenye maji.
Macho yake Ni makali Sana Kama Taa, Yani nikahisi Ni zile taaa za kilamanjaro hotel ndio zimepiga kwenye maji na kutoa miale.

Baada ya kubaini Ni mtu Tena akageuka nyuma na kuzama pale ukanda wa Baharini na kuelekea kwenye kina kilefu.

Nikaondoka mbio kwa kutahamaki, nikamwambia Nahodha ndio akasema Nisiende. Ila alionesha kujua kitu..

Umenielwa Kaka? Sema Wai kwaza site Jioni ntakuelekeza vzuri
Au stress za maisha kuna muda fikra zinadanganya, all kwa all sir God akublees kwenye hatua zako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu yangu ni rahisi kidogo haya uliyotueleza hapa kamueleze yote bila kuacha kipengele hata kimoja naamini atakuelewa
Maweeee!! amwambie????? ndo atakuwa amejiroga kabisaaa!! hivi unadhani kila mtu anataka yeye huyo kijana upate hela ambazo yeye hana??? narudia tena hela??? hilo la kusema kwenu ni masikini kamwe halita muingia akilini!!

Wengine kwao wana ghorofa tati lkn wanajiita maskini!! umaskini ni akili ya mtu tu!!! anavojiona!!......ulifikaje hapo km ni maskini unaweza kuta Cr ni maskini zaidi kwao!!.......yeye labda alie kwa cr kuwa masomo kwake yana muwia magumu anaweza kuacha chuo any time!

Tena kumuweza amwambie Baba yangu ana Ma; Bus kumi sasa ananitaka nirudi nyumbani kumsaidia kazi hizo lkn mie nasita sita sijui itakuwaje Bwana cr unanishauri nini??? ....hapo mtaenda sawa!! kwa sababu ya roho mbaya ya Ubinadamu!!..atapoa.

na dharau juu!! atajiambia kuumbe nahangaika na jitu jinga tajiri hapo atakusahau kabisaaaa!! hiyo moja pili ajitahidi kadri awezavyo yeye ndo awe seniour class R. ..... then yeye km yye ataongea na Muhadhiri husika.
 
Kwa hiyo kwa mawazo yako ya haraka haraka unadhani CR anafatilia maisha yako au siyo??,Huyo ni kiongozi wako anakutakia mema ndio maana amekuuliza ni vyema umueleze.
huyo cr jukumu lake sio kumfukuzisha mtu shule yeye ni kama kiongozi wa darasa sasa inatakiwa atumie busara kidogo anapokuwa anaongea na wanafunzi wenzake

leo hii monitor tu aonekane ananguvu kiasi hicho?

kama ni kusoma lakini hatujasoma na class reader mjinga kiasi hiko
 
Back
Top Bottom