Naombeni ushauri kuhusu kumuoa huyu binti

Naombeni ushauri kuhusu kumuoa huyu binti

Vipi wee mabinti zako baadae hapo hutawapeleka chuo?
Je ndugu zako wa kike nao wasiende chuo??
izo pesa za kupeleka chuo bora niwajengee msingi mapema niwape vitegauchumi viwaingizie pesa waanze kujitegemea mapema pasipo kusumbuliwa na ajira uchwara izi manyanyaso kila siku kazini.
 
Au ulimpa 500 sio elf 50,000 kwan vitumbua ndio bei hio kimbia mbali na January hii ilivyo kuwa ngumu utakufa na stress 😩
 
Back
Top Bottom