Naombeni ushauri jamani

symwo

Senior Member
Jan 15, 2014
152
195
Am 29 he is 43 ana watoto wawili daughter 15 years old na son 3years old alizaa na wanawake tofauti..Hajawahi kuoa sasa anataka niwe mke wake ananambia watoto wapo kwa mama zao watakuwa wanakuja kutembea tu kwa baba once in a while which is normal..sisi we can start familia yetu...to make it clear sijakubali bado, naona ka umri tumepishana sana na two kids naona ni buggage I never expected to handle...kizunguzungu..sasa nawajua humu ndani nimeomba ushauri sio ndio muanze kunisema mnishauri vizuri tu.
 

bCg

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
248
500
Kipenda roho ......., ukipenda boga penda na uwa lake.
Ushauri:
Mchunguze kwanza!
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,178
2,000
kwani moyo wako unasemaje? maana hujatuambia kama unampenda ama lah
 

Vaislay

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
4,504
2,000
acha uselfish....watoto ni mzigo gan isitoshe ni wakubwa na wanakaa kwa mama zao..

Eti mkubwa, wakati unamkubali ulimwona kijana mwenziiiooo!!????

Lastly nipe nr ya huyo unayemwona babu....
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
37,012
2,000
Hujampenda huyo mwanaume???usijilazimishe
Watoto wanakubana ninii mpaka ujiulize hivyoooo!!!basi olewa na wa miaka 35 ana watoto 5
 

jembe afrika

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,394
2,000
Huu ni upuuzi uliona ukiandika kiswahili yote utapungukiwa?au ndo umetua toka uk?hovyo mxxxssyyy,...
 

mito

JF-Expert Member
Jun 20, 2011
9,256
2,000
tofauti ya umri siyo kubwa, ila tu jipange na timbwili la hao watoto, siyo rahisi hivyo eti watakuja kutembea tu!!
 

symwo

Senior Member
Jan 15, 2014
152
195
acha uselfish....watoto ni mzigo gan isitoshe ni wakubwa na wanakaa kwa mama zao..

Eti mkubwa, wakati unamkubali ulimwona kijana mwenziiiooo!!????

Lastly nipe nr ya huyo unayemwona babu....

Uwe unasoma unaelewa basi kabla hujaanza kutoa cheche, nimesema kabisa hapo juu sijamkubali bado...sasa kama nimemkubali ushauri ningetaka wa nini?
 

Munkari

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
8,091
2,000
Hao mamazao wakishaona mlezi kaingia ndani,unaloo!! Ila jiandae nawewe kuzalishwa afu uachwe kama hao wanawake wenzako.upoo???
 

symwo

Senior Member
Jan 15, 2014
152
195
Hao mamazao wakishaona mlezi kaingia ndani,unaloo!! Ila jiandae nawewe kuzalishwa afu uachwe kama hao wanawake wenzako.upoo???

wamama wanakaa nchi mbili tofauti na huyo baba anakaa nchi nyingine mfano iwe tanzania, marekani na canada...umbali wa nchi uko ivo
 

AdvocateFi

JF-Expert Member
Jan 15, 2012
11,511
2,000
Achana naye huyo ana pepo la michepuko, ukiona mtu kafika age ya 40's hajaoa lakin kazaa zaa tu kama kambare ujue basi huyo hakuwa ametulia au ana matatizo binafsi, watu wa hivi tunao sana kitaa so tupa kule na tafuta wa kuendana nae wanaume wapo wengi tu.
 

st44273

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
337
225
Am 29 he is 43 ana watoto wawili daughter 15 yrs old na son 3yrs old alizaa na wanawake tofauti..hajawahi kuoa sasa anataka niwe mke wake ananambia watoto wapo kwa mama zao watakuwa wanakuja kutembea tu kwa baba once in a while which z normal..sisi we can start familia yetu...to make it clear sijakubali bado, naona ka umri tumepishana sana na two kids naona ni buggage I never expected to handle...kizunguzungu..sasa nawajua humu ndani nimeomba ushauri sio ndio muanze kunisema mnishauri vizuri tu

Sijui mahusiano yako na Muumba wetu,lakini kwetu sisi wakristo tunasema,amani ya Kristo Bwana na iamue moyoni.
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
40,529
2,000
First mwambie mfunge ndoa..Usikubali njoo tukae...second mwambie kwako watoto wawili ni gumu sana...so you only promise to try your best..ukishindwa asikulaumu...you don't promise to be their perfect mom...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom