Naombeni msaada wenu kwa hili


solja njeree

solja njeree

Senior Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
154
Points
225
solja njeree

solja njeree

Senior Member
Joined Aug 27, 2013
154 225
Nimekua nikitatua mambo mengi yalionitatiza kupitia hapa nikapata ufumbuzi sahihi, leo pia nina hili,,,, WAKUU laptop yangu kila nikichat kuna batan hazitoi herufi zinatoa namba nashindwa kuchat kwamfano kwa juu kuna no moja hadi9, halafu huku chini kwenye herufi M, j, L pia kuna namba nataka kuzi lock nitumie za juu kama ilivyo kua mwanzo sas nashindwa, nikibinya m inatokea namba badala ya herufi m, nihilo tu kwa anae elewa naomba anisaidie
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Unatakiwa ukasafishe keyboard, nenda kwa fundi ataifungua halafu atafuta vumbi lote.
 
solja njeree

solja njeree

Senior Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
154
Points
225
solja njeree

solja njeree

Senior Member
Joined Aug 27, 2013
154 225
kuna wakati ilitokea hivyo jamaa yangu akaminya sikumbuki ni nini ikaisha sasa hayupo, aliniambia kuna namna unaweza kuzi lock ukatumia za juu na akaniambia na kama za keyboard zilizo jitenga kulia zingine zipo kushoto chini ya f1 f2 nk, sasa ndivyo ilivyo kwa laptop zina kaa chini
 

Forum statistics

Threads 1,285,405
Members 494,595
Posts 30,860,760
Top