Tetesi: NAOMBENI MSAADA WA KISHERIA NDUGU ZANGU

K

kibovu

Senior Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
185
Points
250
K

kibovu

Senior Member
Joined Apr 17, 2017
185 250
Wakuuu habari zenu na pole na majukum,Mimi ni mtumishi mwalimu nimesoma Bachelor Degree in Adult Education and Community Development.

Ndugu zangu AFISA UTUMISHI NIMEMUANDIKIA BARUA ANIHAMISHIE IDARA YA MAENDELEO YA JAMIII AMEGOMA AMEDAI SINA SIFA .NDUGU ZANGU NAOMBENI MSAADA WENU WA MAWAZO MNISAIDIE KATIKA HILI.

SHUKRANI
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,519
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,519 2,000
Wakuuu habari zenu na pole na majukum,Mimi ni mtumishi mwalimu nimesoma Bachelor Degree in Adult Education and Community Development.

Ndugu zangu AFISA UTUMISHI NIMEMUANDIKIA BARUA ANIHAMISHIE IDARA YA MAENDELEO YA JAMIII AMEGOMA AMEDAI SINA SIFA .NDUGU ZANGU NAOMBENI MSAADA WENU WA MAWAZO MNISAIDIE KATIKA HILI.

SHUKRANI
Kwenye muundo wa maafisa maendeleo ya jamii hakuna sifa ya kielimu inayoitwa bachelor of adult education and community development.

Ni kweli hauna sifa zinazohitajika kimuundo
 
K

kibovu

Senior Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
185
Points
250
K

kibovu

Senior Member
Joined Apr 17, 2017
185 250
Kwenye muundo wa maafisa maendeleo ya jamii hakuna sifa ya kielimu inayoitwa bachelor of adult education and community development.

Ni kweli hauna sifa zinazohitajika kimuundo
MKUU UNAJUA MIUUNDO PALE INATENGENEZWA HIZI KOZI ZINGINE HAZIKUWEPO KAKA HII KOZI INA MAENDELEO YA JAMIII BUSARA KIUKWELI INAHAITAJIKA
 
emmanuel ranga

emmanuel ranga

Senior Member
Joined
Aug 25, 2017
Messages
146
Points
225
emmanuel ranga

emmanuel ranga

Senior Member
Joined Aug 25, 2017
146 225
Lazima ujue kuwa wewe ulisomea ualimu kama taaluma hiyo maendeleo ya jamii ni ulikuwa unagusiwa tu kidogo huwezi kuwa sawa na mtu aliyesomea maendeleo ya jamii kama taaluma.. hizi kozi zinazochanganywa kwenye ualimu zinawachanganya sana
MKUU UNAJUA MIUUNDO PALE INATENGENEZWA HIZI KOZI ZINGINE HAZIKUWEPO KAKA HII KOZI INA MAENDELEO YA JAMIII BUSARA KIUKWELI INAHAITAJIKA
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,325
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,325 2,000
Bachelor of arts with
Bachelor of arts and
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,445
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,445 2,000
kuna wenzako wanaitafuta nafasi kama yako wanaikosa wewe unaipata unataka kuhangaika....sasa huko maendeleo ya jamii unataka kwenda kufanya nini...?
 
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,751
Points
2,000
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,751 2,000
kuna wenzako wanaitafuta nafasi kama yako wanaikosa wewe unaipata unataka kuhangaika....sasa huko maendeleo ya jamii unataka kwenda kufanya nini...?
Ale taratibu hapo alipo. Kama anafaa kwa kazi ataonekana tuu.
Avumilie anaweza kuwa Boss wa huyo afisa baadae.
 
K

kibovu

Senior Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
185
Points
250
K

kibovu

Senior Member
Joined Apr 17, 2017
185 250
kuna wenzako wanaitafuta nafasi kama yako wanaikosa wewe unaipata unataka kuhangaika....sasa huko maendeleo ya jamii unataka kwenda kufanya nini...?
HAYO NI MAWAZO YA KIMASIKINI KUMBUKA MIMI NA TAALUMA YA MAENDELEO Y JAMIII
 
K

kibovu

Senior Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
185
Points
250
K

kibovu

Senior Member
Joined Apr 17, 2017
185 250
Ale taratibu hapo alipo. Kama anafaa kwa kazi ataonekana tuu.
Avumilie anaweza kuwa Boss wa huyo afisa baadae.
MKUUU NAKUSHUKURU KWA MAONO YAKO BUT SIKU ZOTE HAKI INAPOMINYWA HATUTAKIWI KUKAA KIMYA TUPAZE SAUTI
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,519
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,519 2,000
MKUU UNAJUA MIUUNDO PALE INATENGENEZWA HIZI KOZI ZINGINE HAZIKUWEPO KAKA HII KOZI INA MAENDELEO YA JAMIII BUSARA KIUKWELI INAHAITAJIKA
Kwa sasa tunasimamia miundo inasemaje, mpaka pale mabadiliko yatakapofanyika kwenye miundo tuliyonayo.

Kwa sasa wewe huwezi kufanyiwa recategorization kuwa Afisa maendeleo ya jamii,

Afisa utumishi hana kosa lolote hapo,kosa ni lako uliyesoma coz bila kujua unataka kuwa nani
 

Forum statistics

Threads 1,316,362
Members 505,596
Posts 31,887,642
Top