Naombeni msaada na ushauri kuhusu solar...

Naombeni msaada na ushauri kuhusu solar...

Kama ulinunua chaja za kawaida jua inatumia ime dizainiwa kutumia umeme wa AC (TANESCO) kabla ya kuichomeka kwenye battery ilikua lazima ubadilishe umeme wa battery (DC) uwe umeme wa AC (umeme wa tanesco) ndio uweze kutumia kwenye chaja yako!!

Ulicho fanya ni sawa na kuchanganya maziwa na dawa ya malaria!! HAVIENDANI.
Sawa mkuu
Betri la 33 AH litaweza kuwasha Tv kweli ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekuuliza tu km inawezekana
Je kwa betri hiyo naweza washa Tv ya Watt ngapi na king'amuzi cha Azam ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa ujuzi mdogo nilio nao... cha kwanza ni lazima ujue mahitaji/load na power consuption yake, TV zinakua zimeandikwa kwa nyuma sehem waya unapoingia utakua wameandika power rate yake!!

Kwa battery ya 33AH inaweza kuwa hivi...

Power = Amps * Volts

Na assume battery yako ni ya 12Volts

Power = 33Ah * 12V

Power = 396 Watts- Hour (396Wh)!

Kwa maneno mengine battery yako ina uwezo wa kusapoti kifaa chenye power ya 396W or less! na ina uwezo wa kuzalisha units 0.39 kwa lisaa limoja!!

Kujibu swali lako....itawezekana kama tu TV yako ina watts 396 au pungufu!

Cc cyber ghost dronedrake
 
Kwa ujuzi mdogo nilio nao... cha kwanza ni lazima ujue mahitaji/load na power consuption yake, TV zinakua zimeandikwa kwa nyuma sehem waya unapoingia utakua wameandika power rate yake!!

Kwa battery ya 33AH inaweza kuwa hivi...

Power = Amps * Volts

Na assume battery yako ni ya 12Volts

Power = 33Ah * 12V

Power = 396 Watts- Hour (396Wh)!

Kwa maneno mengine battery yako ina uwezo wa kusapoti kifaa chenye power ya 396W or less! na ina uwezo wa kuzalisha units 0.39 kwa lisaa limoja!!

Kujibu swali lako....itawezekana kama tu TV yako ina watts 396 au pungufu!

Cc cyber ghost dronedrake
Ahsante mkuu nimekuelewa
Nitatafuta Tv ya solar huwa zina Watt ndgo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom