Naomba wachumba jamani Im A townboy ungalimi

Njabecom

New Member
May 23, 2011
3
0
Mim naitwa BENJAMIN aka njabe.com wa A town and ungalimi also nina miaka 17 natafuta m room aka mchumba kuanzia miaka 17 kushuka chin atakama wew dad ni mkubw ata yule mdog wako wa secondary ariff au unakaribishwa kuw rafik 0718248790 inapatikana kuanzia 3 ucku.
 

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
3,652
2,000
Mim naitwa BENJAMIN aka njabe.com wa A town and ungalimi also nina miaka 17 natafuta m room aka mchumba kuanzia miaka 17 kushuka chin atakama wew dad ni mkubw ata yule mdog wako wa secondary ariff au unakaribishwa kuw rafik 0718248790 inapatikana kuanzia 3 ucku.

Nenda shule arifu, kujiliwaza nunua album ya Dogo Janja.
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,342
2,000
Mchumba wa nini mwanangu! Soma kwanza mambo ya wachumba utayakuta tu! Huwa hawatafutwi, wanakuja tu!
 

msikivuTz

Member
Apr 17, 2011
68
125
utandawazi! hv kweli miaka 17 unajianika bla hata aibu, jamani mwenzenu nimekuwa mwoga hadi nikiwa na 24yrs, take care usiendeshwe na puberty
 

mgodi

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
2,739
2,000
Mbona simu yako unasema inapatikana kuanzia saa 3 usiku? muda huo watoto wenye umri wako wamelala.
 

harakat

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
2,894
2,000
hii ni kazi ya ccm inatuharibia watoto

Hapa magamba hawausiki kabisa malezi ya kibongo falaver ndio yanasababisha haya yote utakuta mtoto mdogo unmuonea huruma kukamua sana baadae unapata kashfa kwamba ulikula samaki upande mmoko kumbe habari zenyewe ndio hizi hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom