Naomba ushauri

kwaji

Senior Member
Nov 3, 2013
186
225
Nataka kusoma lakini mda mwingi nakuwa na mawazo juu ya maisha yalivyo nikalia vigumu
 

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,839
2,000
uko kny situation km yangu,najiuliza niendelee kupiga box kwa hela ambayo siioni mwisho wa mwezi baada ya kulipa bills,.................au niingie kusoma nipate professional job.......,na kusoma ukiwa mtu mzima kuna changamoto zake uko darasani unawaza utalipa lini rent? lols
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,630
2,000
uko kny situation km yangu,najiuliza niendelee kupiga box kwa hela ambayo siioni mwisho wa mwezi baada ya kulipa bills,.................au niingie kusoma nipate professional job.......,na kusoma ukiwa mtu mzima kuna changamoto zake uko darasani unawaza utalipa lini rent? lols

Njoo nkuoe usome ukiwa mama wa nyumbani
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
40,573
2,000
uko kny situation km yangu,najiuliza niendelee kupiga box kwa hela ambayo siioni mwisho wa mwezi baada ya kulipa bills,.................au niingie kusoma nipate professional job.......,na kusoma ukiwa mtu mzima kuna changamoto zake uko darasani unawaza utalipa lini rent? lols

Au urudi nikuweke kinyumba
 

Vituka

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
2,240
2,000
Nataka kusoma lakini mda mwingi nakuwa na mawazo juu ya maisha yalivyo nikalia vigumu

ANgalia kipi kina faida, kusoma au kuwaza ugumu wa maisha. Kama unaona kukaa kila siku unawaza ugumu wa maisha ni sawa na ina faida kwako basi achana na kusoma. Asante
 

MstahikiMeya

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
1,654
0
Mkuu yan tupo kwenye tatzo moja...me nafnya kazi..na kidogo nilipiga I.T sikuendelea ghafla nikapata kijikazi cha kujikimu japo siridhiki na nikipatacho...nashindwa kujigawa...nataka kusoma ila kazi inabana,nikiangalia kodi na baadhi ya vitu vinanikabili kutokana na kazi yangu...ukweli nakua sina njinsi ila napenda kusomea nacho kipenda


MAJUKUMU MZIGO
 

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Mar 21, 2013
37,145
2,000
Mkuu yan tupo kwenye tatzo moja...me nafnya kazi..na kidogo nilipiga I.T sikuendelea ghafla nikapata kijikazi cha kujikimu japo siridhiki na nikipatacho...nashindwa kujigawa...nataka kusoma ila kazi inabana,nikiangalia kodi na baadhi ya vitu vinanikabili kutokana na kazi yangu...ukweli nakua sina njinsi ila napenda kusomea nacho kipenda


MAJUKUMU MZIGO

Evening classes je!!!!!!!!!
au kazi inabana muda wote huo
 

Nicas Mtei

Verified Member
Dec 21, 2010
11,560
1,250
uko kny situation km yangu,najiuliza niendelee kupiga box kwa hela ambayo siioni mwisho wa mwezi baada ya kulipa bills,.................au niingie kusoma nipate professional job.......,na kusoma ukiwa mtu mzima kuna changamoto zake uko darasani unawaza utalipa lini rent? lols

Kwani ulijilipua huko Ughaibuni?
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,327
2,000
Piga moyo konde hakuna mtu asiekuwa na maisha magumu hata unaemwona wewe ana maisha rahisi na yeye ana vikwazo vyake ambavyo wewe huvifahamu pamoja ya kuwa labda mali zake zinaonekana, ndio maisha yalivyo pole sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom